เลือกฤดูกาล
2024
2023
2022
2021
2020
2019
2018
2017
2016
2015
2014
2013
2012
2011
2010
2009
เลือกลีกย่อย
January
February
March
April
May
June
July
August
September
October
November
December
เลือกรอบ
กระชับมิตร (สโมสร)
2020
โปรแกรมบอล
สถิติผู้เล่น
กุมภาพันธ์
เวลา
ทีม
เต็ม
ลอส แอนเจลิส เอฟซี
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
3
1
คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง)
1
Sturt Lions Reserves
2
2
Labasa FC U19
2
BA FC U19
2
1
4
โฮบาร์ต ใต้
พาสโค วอลล์ เอสซี
1
8
เดอะ โคฟ เอฟซี
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี
4
3
คูเมรา
2
บริสแบน ซิตี้
1
0
7
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
1
สเติร์ทไลอ้อนส์
1
1
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
Northern Demons
5
1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
1
0
1
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20)
ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)
2
0
0
อิปสวิช ซิตี้
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
4
1
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง)
2
ทูวอง(สำรอง)
2
3
ออลบานี ครีก สำรอง
Brisbane Athletic Reserves
2
2
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี
1
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
1
1
0
0
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง)
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง)
0
2
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง)
1
อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง)
1
4
2
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
2
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
1
2
เพนินซูล่า เพาเวอร์
2
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
5
2
อัลบานี ครีก
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
5
1
โรดิน่ามอสควา
คิมกี้(สำรอง)
6
2
Hills Brumbies
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
1
2
ดินาโม มอสโก
มัลโดส ลูการ์นี
3
1
เอฟเค อูราล-2
เชลยาบินสค์
2
1
เอฟเค คิมกี้
เอฟซี ฮีบาร์
0
0
Ipswich City Reserves
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง
9
1
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ)
Toowong (W)
6
1
อคาเซีย ริดจ์
2
ทูวอง
1
4
2
อัลบานี ครีก
1
Brisbane Athletic
1
5
1
สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
บางกอก เอฟซี
0
0
เปอร์ซิบ บันดุง
มะละกา
3
1
Eastern United
1
แอดิเลด ฮิลล์
1
1
0
บาหลี ยูไนเต็ด
เปอเซล่า ลามังกัน
1
1
0
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
1
1
โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19)
4
เลวาเดียกอส (ยู 19)
1
2
0
1
อรารัต เยเรวาน 2
เอฟซี ตอร์ปิโด เยอร์เวน
1
1
โปลิ ทิมิโซอาร่า
กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ
1
1
ซลิน 2
MSK Puchov
7
1
เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี
บานิค ออสตราว่า 2
0
3
แคลดโน่
เทปลิซ บี
2
1
Slavicin
สโลวัคโก้ 2
2
5
อัลเลอไฮเลเกน
ESV Hitthaller St Michael
4
0
เอสเค ลิเซน
1
บลานส์โค
1
1
1
ไนโคบิ้ง เอฟซี
โรสกิลด์
3
2
ลาว โตโยต้า เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
2
1
เอฟเค เวเลซ
คแวนท์ ออบนินส์ค
2
0
เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20)
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
2
2
1
โลแกน ไลท์นิ่ง
1
โกลด์ โคสต์ ไนท์
1
4
FK Sremcica
FK Milutinac
1
2
0
บันก้า การ์ซได
1
ดีซัวกาส เทลเซีย
1
1
0
เอลเลน่า โตรัน
Unia Janikowo
3
1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
1
จีเคเอส ทิคี
2
1
0
จีเคเอสเบลชาโตว์
โกลนิค เลชน่า
1
0
1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
4
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
1
1
3
2
สตอล เมียเลช
1
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
1
3
2
วิโซซิน่า จิคลาวา
ปาร์ดูบีตเซ
0
2
คูคาริคกิ สตานคอม
เอฟซี อูฟา
0
1
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
4
3
อลาชเคิร์ต
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
1
2
1
สปาร์ตาปราก 2
เอฟเค โคมูตอฟ
1
5
0
มาริบอร์
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
3
2
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
1
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
1
6
0
Krumkachy Minsk
1
นาฟตานนาวาโปลัตสค์
2
1
1
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
SV Lebring
3
0
Borac Cacak
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
1
1
โปลิศ เทโร เอฟซี
นครราชสีมา เอฟซี
0
1
Vilniaus Vytis
ดูกาว่า ริก้า
1
3
FK Viltis Vilnius
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
1
3
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
AC Linden Leibnitz
3
3
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว
FV Wien Floridsdorf
1
4
2
ลินโดมี่ จีไอเอฟ
จีเอไอเอส
2
0
โลโคโมทีฟ มอสโก
1
ปาร์ติซาน เบลเกรด
1
1
1
ซังค์ เพาลี 2
Tus Dassendorf
4
2
วีบรอก
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
4
1
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
สลาเวีย ปราก 2
9
2
เอบี โคเปนฮาเกน
ฮิลลิร็อด
4
1
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
เฟรดริกซ์สตรัด
1
0
2
บรอนชอยจ์
2
วอนลอส
4
0
0
ซลาเต้ โมราฟเซ่
1
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
2
2
0
สุพรรณบุรี เอฟซี
ตรังกานู
1
1
โลฟเซน เซตินเจ
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
1
3
สโลวาน บราติสลาวา
เซตีซู
1
1
Bremerhaven
บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
3
3
IMT Novi Beograd
1
เอฟเค บีเอสเค 1926
3
4
เอฟซี โกเมล
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
2
0
พุชช่า นิโปโลมิเช่
สเตล สตาโลว่า โวล่า
0
2
ชินนิค ยาโรสลาฟ
ไพรบราม
2
2
เอสซีซันด์(ญ)
บาเซิล (ญ)
1
0
ไอเค บราเก้
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
4
0
ทีเอสวี บุชบัช
FC Deisenhofen
3
3
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
2
1
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
TuS Schwachhausen
3
1
เกเฟล ไอเอฟ
1
ไอเคซิริอุสเอฟเค
0
3
ชาร์ปบอร์ก 08
1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
1
0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
วาร์นาโม
2
0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
1
โบฮีเมี่ยนส์
1
6
ฮามคาม
1
Gjovik Lyn
4
3
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
SV Frauental
0
2
คราโคเวีย คราคอฟ
1
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
1
1
2
เอ็นเค นาฟต้า
วาร์เท็กซ์
1
8
1
โปกอน เซซิน
วอร์ต้า พอซแนน
3
0
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
โอเรโบร (ญ)
1
2
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
2
Sokol Dolna Zdana
1
1
5
เอซี ฮอร์เซ่นส์
คริสเตียนซุนด์ บีเค
1
2
ราสนิกีร์ ไนร์
อาร์ดา
0
0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
1
ฮัมมาร์บี้
2
1
1
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
2
1
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
0
1
บาลินเกอร์
เวลลิงเก้น
4
0
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
วีเอฟซี พลูเอน
5
0
กอนเซนไฮม์
1
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
2
2
3
ฮาเวลเซ่
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
1
2
เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
2
3
ทียูเอสโคเบลนซ์
1
บาเยิร์น อัลเซนัว
2
3
4
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
2
4
ซานเดฟยอร์ด
เฟรม ลาวิค
2
3
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
2
โอปาว่า
1
1
0
โรเซนบอร์ก
1
ซทจอร์ดาล บริ้ง
2
2
1
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
4
3
โมลด์
โฮดด์
3
1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
1
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
2
3
0
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี
3
0
วาสเทราส เอสเค เอฟเค
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
1
2
1
ไวกิ้ง เอฟเค
แอลเอเอสเค ลินซ์
0
1
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
1
ดูก้า ปรากซ์
1
2
3
วิทสโจ จีไอเค (ญ)
IF Limhamn Bunkeflo Women's
3
0
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
2
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
1
3
1
มอลล์บี้ เอไอเอฟ
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
1
0
วาลเบิร์ก เอฟซี
1
1
ฮาล์มสตัด
1
1
2
บอลติกปาเนเวจิส
1
เจลกาว่า
1
1
1
Trnje
มลาโดสต์ ซดราโลวี
1
0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
FSG Oberpetersdorf
4
1
ทิซเตด เอฟซี
โคลดิ้ง
1
2
อาเลซุนด์ เอฟเค
เอสเค เฮิร์ด
ยกเลิก
นิตร้า
2
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
1
5
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
5
0
SV Kaindorf
SV Hausmannstaetten
4
4
ดินาโม มอสโก
สโลวาน ลิเบอเรช
2
0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
1
0
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
เอฟเค โซชิ
2
2
ฟาสตาฟ ซลิน
บาเต้ โบริซอฟ
0
0
SV 1919 Munster
SKV Rot Weiss Darmstadt
3
6
เทเลค กรอซนี่ย์
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
1
3
ดนีปรอ-1
ซิกม่า โอโลมุช
0
1
ลีลล์สตรอม
ทรอมโซ่ ไอแอล
2
2
0
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์
โอเบิร์นนูแลนด์
2
4
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
SC Eltersdorf
2
0
FC Hagen'Uthlede
โอลเดนเบอร์ก
1
5
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
SV Todesfelde
4
1
สปาร์ตัก มอสโก
2
เอฟเค รอสตอฟ
1
2
1
ซานตาอานา
กราเซอร์ เอเค
2
4
โอแอลเอส โอลู
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2
2
4
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
5
สโลวาน บราติสลาวา
1
2
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
3
0
คูคาริคกิ สตานคอม
ริกาสฟุทโบลา สโกลา
2
0
ซีเอสเคเอ มอสโก
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
2
2
เบามิต ยาโบลเนค
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
2
0
เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
PIF Parainen
1
1
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
บีเอสวี เรห์เด้น
2
1
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
แชมร็อค โรเวอร์ส
0
1
แคนซัส วิซาร์ดส์
เอฟซี ซินซินเนติ
4
0
ลองฟอร์ด ทาวน์
ฟินน์ ฮาร์ปส์
2
1
เอฟซี ดัลลัส
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
1
4
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ชิคาโก ไฟร์
3
0
Sao Raimundo
2
EC Iranduba
2
6
4
3
เซอร์โร ลาร์โก
2
Guarany de Bage
2
1
0
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
มหาวิทยาลัยชิลี(ยู20)
3
0
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20)
บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20)
1
6
0
คีแรนไชม์เคนท์
อักฮซายิก โอรอล
3
1
เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20)
Rydalmere Lions FCU20
5
2
Hurstville FC U20
แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20)
0
2
รอคเดลซิตี้ซัน
1
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
1
4
1
เฟรเซอร์พาร์ค(ยู20)
1
ดัลวิชฮิลล์(ยู20)
0
4
MSK Kralova pri Senci
2
SK Nova Dedinka
1
3
2
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
1
FK Slovan Most pri Bratislave
4
3
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
1
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
1
2
3
Hakoah Sydney
1
FK Lokomotiva Beograd
3
2
รูบิน คาซาน บี
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
2
2
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
3
0
มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก
สวาน ยูไนเต็ด
3
0
ครีลย่า โซเวียตอฟ
2
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
3
2
2
แอซฟิลล์
2
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล
1
5
4
ดอลนี่ บินิซอฟ
Trinec B
3
4
ยูเนี่ยน 60 เบรเมน
วีเอฟเอล เบรเมน
1
3
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
2
Rudar Prijedor
2
1
1
FK Zvezdara
2
FK Lestane
1
1
2
SK Bernolakovo
3
SK Bahon
3
2
2
Lamac
SK Vrakuna Bratislava
1
2
ดินาโม ซาเกร็บ
1
เอ็นเค เครสโก
3
2
0
เนเมน กร็อดโน่
3
เอฟเค วิเท็บส์ค
0
0
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
1
เอฟซี เทลาวี
1
1
2
SV Gralla
SV Ilztal
3
4
สลาเวีย โมซีร์
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
5
3
FK Graficar Beograd
อินดิจา
2
0
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
1
โอเอฟเคเปโตรวัค
1
1
MFK Rusovce
Kalinkovo
5
1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
Jedinstvo Stara Pazova
0
5
UFC Wettmannstatten
1
SVL Flavia Solva
0
6
เอสซี เฟยเรนเซ่
ลิงบี้
1
3
ซอนเดอร์ไจสกี
2
บัซคา โทโพลา
1
1
0
3
เอฟเค ทราจัล
เอฟเค แรด เบลเกรด
1
0
FK Trayal Krusevac
Hajduk Beograd
1
0
ทีเอสวี บุชบัช
FC Unterfohring
2
2
คัลมาร์
1
ออสเตอร์ ไอเอฟ
1
5
0
ฟัลเค่นเบิร์ก
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
4
0
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
Tus Dassendorf
1
1
เทบีย์ไอเอส
1
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
2
3
9
คาเมนิคา-ซาซ่า
4
เอฟเค โอโซโกโว
1
2
2
ราสนิกีร์ ไนร์
เอียร์ติส พาฟโลดาร์
1
1
Duren
แบร์กิช กลัดบลัค 09
1
2
ซลูตัสค์
3
เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่
2
4
3
1
Viktoria Griesheim
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
4
3
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์
1
Eintracht Celle
3
1
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
เบรเมอร์ เอสวี
2
3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
Andernach (W)
6
1
สลาสค์ วรอคลาวน์
ฮราเดตส์กราลอเว
3
5
1
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
อโครโพลิส ไอเอฟ
4
1
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
1
1
0
เทเลค กรอซนี่ย์
2
เอ็นเค มูรา 05
3
2
1
เอฟซี เครย์
1
SV Hohenlimburg 1910
1
3
6
2
เชอตาโนโว มอสโก
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
2
0
คอร์ก ซิตี้
1
โคห์บ รัมเบลอ
2
1
ซิลเคบอร์ก
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
0
1
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ดินาโม เบรสต์
1
1
อิสราเอล (ยู 16)
โปแลนด์ (ยู 16)
2
3
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
SV Schlebusch
4
0
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
เอฟเค ซาราเยโว
0
0
ซิลเคบอร์ก
ซองน์ดาล
0
1
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
1
1
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
3
3
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
คูคาริคกิ สตานคอม
3
0
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
0
2
มัลโม่ เอฟเอฟ
เอฟซี คราซ์โนดาร์
0
2
อารารัต
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1
1
วิโตชา บิสตริต้า
เอฟซี พิวนิค
1
1
ลีเกีย วอร์ซอว์
วิสล่า พล็อค
1
1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
จีเคเอส ทิคี
1
0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
ทาทราน ปรีซอฟ
3
0
จีเคเอสเบลชาโตว์
โกลนิค เลชน่า
0
1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
1
3
2
ตอร์ปิโด มินส์ค
เอฟเค โกโลดียา
3
1
โครบริ โกลกูฟว์
จีเคเอส คาโตวีตเซ
2
0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
6
0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
2
1
อัตเลติโก อาเครียโน่
เซา ฟรานซิสโก เอซี
1
4
7
0
แกลเวซ เอซี
นาอัส เอซี
4
2
1
อานิ เยเรวาน
พิวนิค บี
1
7
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
ดูนาเรีย คาลาราซี
2
2
ซามเตรเดีย
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
1
2
0
รัดนิก บิเยลจิน่า
1
โคลูบารา
3
2
1
เอฟซี ลอริ
เอฟซี โลโคโมทีฟ เยเรวาน
3
1
อรักวี ดูเชติ
เอฟซี อารากัทส์
4
3
เอฟเคเซต้า
Decic Tuzi
1
1
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
Jedinstvo Bijelo Polje
0
1
เอฟซี ลวีฟ
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
0
0
กลันตัน
ปะลิส
3
0
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
1
2
เฮชเอ็นเคกอริก้า
2
2
3
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
เจ้อเจียง กรีนทาวน์
2
0
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
1
1
สโลวัคโก้
1
0
3
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
1
เอสเบิร์ก
2
1
0
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
เอฟเค เซลเยซนิการ์
6
3
เอ็นเค มูรา 05
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
3
1
ครูซาเดอร์
ดันดาล์ค
1
2
ยาปิรันก้า
2
Uniao Frederiquense RS
1
0
โคลัมบัส ครูว์
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
4
1
ซีเอฟ โนอาห์
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
4
3
เอฟซี เชอวาร์เดนิ
ชักดิดี้
0
1
Preah Khan Reach
1
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
1
5
1
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
1
เวสต์ แอดิเลด เอสซี
1
3
2
เลอร์นายิน อาร์ทซัค
เอฟซี อารากัทส์
1
3
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
2
2
สุพรรณบุรี เอฟซี
2
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
1
4
1
เอฟซี โคลเคติ โปติ
กูเลีย ลานว์คูติ
3
1
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
วอลกา อูลยานอฟสค์
4
2
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
2
0
เอฟซี โซโสโพล
Rozova Dolina
1
3
0
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
การท่าเรือ เอฟซี
1
2
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
สโลวาน ลิเบอเรช
1
2
KF Drenasi
2
KF Dukagjini
1
2
2
KF Llapi
2
KF Ballkani
1
1
1
ลีเจียน ไดนาโม
อินเตอร์ เชียร์เคสสค์
1
2
Pirin 2002 Razlog
Marek Dupnitza
2
1
เลฟสกี้ โซเฟีย
อุซเบกิสถาน(ยู19)
4
1
เอฟซี คาลัช
Ahrobiznes TSK Romny
0
2
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
เคเอฟ เคอีเค
2
0
โอเดนเซ่ บีเค
1
แรดนิค ซูดูลิซาร์
3
1
1
เอฟเค สเกนดิจา 79
แรนเดอร์ส
1
3
3
มัลโดส ลูการ์นี
เอสวี รีด
1
5
ทอม ทอมสค์
ราบ็อตนิคกี้
0
0
โปเบด้า
เอฟเค โคซุส
1
0
เอฟเค มอร์นาร์
1
Arsenal Tivat
1
1
เอ็นเค อลูมินิจ
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
1
3
NK Orijent Rijeka
1
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
3
0
0
สตาเบ็ค
บานิค ออสตราว่า
1
2
0
Inter Playa del Carmen
ออร์แลนโด ซิตี้
0
2
อาร์เซน่อล ตูล่า
2
ไพรบราม
2
1
1
1
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
Becicherecu Mic
5
2
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
0
4
พัลเซ่น 2
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
2
2
ราปิด เวียนนา
มาริบอร์
1
2
0
นาเอสเวด
1
เฮลซิงกอร์
2
3
Gjovik Lyn
รัวฟอส
1
4
ปาร์ติซาน เบลเกรด
เอฟเค รอสตอฟ
1
1
3
เอฟเค เวเลซ
3
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
4
1
1
NK Dubrava Zagreb
Zagreb Hask
2
0
คูคาริคกิ สตานคอม
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1
1
เดอ กราฟสคัป(ยู 19)
คัมบูร์ ลีวาร์เดน (ยู19)
3
4
IF Limhamn Bunkeflo Women's
1
นอร์ดเยลลันด์(ญ)
0
2
SV Feldbach
Usv Mettersdorf
3
7
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
1
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
0
3
SK Furstenfeld
เอสซี ไวซ์
1
4
SV Pachern
เอสวี วิลดอน
0
5
กรัตคอร์น
1
SC Bruck An Der Mur
2
2
SV Schwechat
SV St Margarethen
4
0
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
โฮลสไตน์ คีล 2
1
2
1
คัพเฟ่นเบิร์ก
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
6
2
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
1
SPG Pregarten
1
7
0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
1
2
ดันดาล์ค
ลองฟอร์ด ทาวน์
0
1
แอลเอ กาแลกซี่
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
4
1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
1
2
ดินาโม มอสโก
เอฟเค เวนต์สปิลส์
2
1
บัลติก้า
5
ราปิด บูคาเรสต์
4
2
2
บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี
1
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
1
4
3
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
3
2
0
อเรม่า มาลัง
Semeru FC Lumajang
1
1
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
เอฟเค ทิวเมน
2
3
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
2
FC Ripensia Timisoara U19
2
2
นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
1
ซิดนีย์ โอลิมปิก
1
0
3
แร็งส์สเตอันเน่
เอฟซี ตอร์ปิโด เยอร์เวน
1
6
ซีเอส บาโลเทสติ
ทูนาริ
1
2
อุดรธานี
นครราชสีมา เอฟซี
0
4
บานานต์ส
เอฟเค แวน
3
0
เลอร์นายิน อาร์ทซัค
FK Dilijan
6
1
เอฟซี อูฟา
Agia Napa
5
0
เอฟซี มินาจ
เอฟเค โคซิค
1
3
0
เอฟซี มินาจ
2
เอ็มเอฟเค โคซิเซ่
5
3
0
มอสติสที อัลมิว
แอสตรา กิอูรกุย 2
5
1
Radnik Sesvete
ดราโกโวลแยค
1
3
อิสทรา 1961 พูลา
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
0
1
จีเคเอส ทิคี
รุช ซอร์ซอฟ
1
4
1
สุพรรณบุรี เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
4
1
ดีลา กอริ
อรักวี ดูเชติ
1
1
Slack Creek
นอร์ธ สตาร์
3
1
Turris-Oltul Turnu Măgurele
1
CS Sporting Rosiori
2
0
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
5
1
โอริฮูร่า
ซีเอสเคเอ มอสโก
1
0
2
เฮอร์กี้-สปอร์ท
FC Victoria Mykolaivka
0
1
อินดิจา
1
แมควา ซาแบค
2
1
1
เอฟเค โอครีด 2004
เคเอฟ เคอีเค
4
4
เชอร์ริฟ ติราสโพล
ดินาโม ออโต
4
0
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
2
0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
Tuzlaspor Kulubu
0
1
Belasica Strumica
FK Tikves Kavadarci
3
1
ไกเซอร์ คีซีรอดา
3
เฟเคิล
2
1
1
โปกอน ซีดล์เซ
1
Podlasie Biala Podlaska
1
4
1
ชินนิค ยาโรสลาฟ
3
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
6
0
2
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
วิดซอว์ ลอดส์
1
1
1
เอฟซี ดูนาฟ รูส
1
โบเตฟ กาเลโบโว่
2
1
ลิเท็กซ์ โลเวช
2
โบเตฟ วราตซา
1
1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
1
ริกาสฟุทโบลา สโกลา
1
2
1
เอฟเค การ์เบจ
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
1
1
วิโตชา บิสตริต้า
กลอเรีย บูซัว
1
2
Foto-Higiena Olawa
1
เคเอส พอลโควิค
2
4
ราดนิคกี้ 1923
จาโกดิน่า
3
2
ยูเคเอ็ม เอฟซี
1
เซลังกอร์ พีบี
2
1
5
เอฟซี กีสเซิน
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
1
7
มิดทิลแลนด์
ซานตง ไท่ซาน
2
0
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
1
เอ็นเค โซลิน
6
4
สโลวาน ลิเบอเรช 2
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
2
1
FK Zeleznicar Pancevo
FK Vojvodina 1928 Perlez
0
1
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
เฮชเอ็นเคซิเบนิค
2
0
ดอมซาเล่
ดีนาโมซาเกร็บ 2
0
1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ซอนเดอร์ไจสกี
2
2
2
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
เออซุส วอร์ซอ
3
1
เทเลค กรอซนี่ย์
3
เอฟเค เซลเยซนิการ์
3
2
2
เอฟซี ลวีฟ
FK Graficar Beograd
0
2
เอฟเค พ๊อดโกริซา
โบแร็ค คาแค็ก
3
1
เบลลินโซนา
1
ลูกาโน
1
0
1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
Rudar Prijedor
1
0
2
เคชเคเมติ ทีอี
Jaszberenyi FC
3
2
คัพเฟ่นเบิร์ก
แมตเตอร์สเบิร์ก
0
2
นิตร้า
เอฟเค โปปาร์ด
2
0
ดูนาจสก้า สเตรด้า
2
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
2
0
4
เอสเคเอ รอสตอฟ
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
0
1
บิโตเวีย บิโตฟ
บอลเทค จีเนีย
5
1
อาร์ดา
เอียร์ติส พาฟโลดาร์
0
0
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
โบแรกซ์ บันจา ลูกา
2
1
เอ็นเค วร์โบเวต
NK Krizevci
3
0
พัลเซ่น 2
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
2
2
อัลบอร์ก
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
1
1
เอฟซี อูฟา
ซูดูว่า
1
1
ทริงลาฟ คราน
NK Brinje Grosuplje
ยกเลิก
ออด เกรนแลนด์
ซีเอส เพแทนจ์
2
1
0
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
ดินาโม เคียฟ
0
5
คาดิส 2
1
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
3
1
2
สปาร์ตัก มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก
3
1
1
เอฟเค ริเตเรียไอ
2
วิกรี่ ซูวอลกี้
0
3
NK Spansko
Bistra
2
1
โปโลเนีย ไบตอม
BKS Sarmacja Bedzin
2
1
ซีเอสเคเอ มอสโก
1
นอร์ดเจลแลนด์
2
0
บีเนโซว
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
1
3
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
2
3
เอสเค ลิเซน
1
เอสเอฟเค โชวิน่า
1
3
0
เวนด์ซีเซล
3
เจมส์เมอบังค์
5
2
0
ฟรีเดค-มิสตัค
Novy Jicin
2
3
NK Granicar Zupanja
Dakovo Croatia
2
1
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
1
Swit Skolwin
0
1
Slavonac
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
0
4
Fuzesgyarmati SK
Hodmezovasarhely FC
1
3
NK Granicar Djurdjevac
บีเยลอวาร์
2
8
เอฟเคอเรนดัล
วินด์ยาร์ต
4
1
เอสเอสวีอูล์ม 1846
Sportfreunde Dorfmerkingen
7
2
อัสติ นาดลาเบม
สลาเวีย ปราก 2
1
1
1
Szombierki Bytom
LGKS 38 Podlesianka
4
2
สโลวาน เอชเอซี
ASK-BSC Bruck Leitha
2
0
เวียนเนอร์ เอสซี
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
1
1
ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
2
0
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
1
2
Engers
1
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
4
1
0
SC Staaken
3
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
1
0
1
จีเอไอเอส
เอฟซีโทรลฮัทตัน
1
0
0
เอสวี เฮล์มสเตเทน
2
VFB Hallbergmoos
1
6
1
โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ
SV Absdorf
6
1
DSC Wanne-Eickel
SV Wanne 11
6
2
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
เอเอสวี น็อยมาคท์
1
0
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
1
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
1
5
1
Brinkumer SV
โอลเดนเบอร์ก
2
4
กอนเซนไฮม์
บาเยิร์น อัลเซนัว
1
3
AD Cartaya
1
4
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
1
3
6
SFL Bremerhaven II
1
SG Blau Weiss Stubben
4
0
อีเอสซี กีสเตมานดี
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น'แอสเซล
0
3
เรอัล โซเซียดาด(ญ)
1
เลบานเต้ ยูดี (ญ)
1
1
0
สเตล โจร์เพลแลนด์
2
เเฮนน่า
2
0
1
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี
เอเคเอส มิโควูฟ
4
1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
6
2
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
เอฟซี ซินซินเนติ
0
1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
มอนทรีออล อิมแพ็ค
1
0
CSKA Pamir Dushanbe
2
FK Khayr Vahdat
1
6
0
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
1
2
4
SV Stripfing Weiden
1
เอฟซี มาริอูพอล
4
2
3
ชินนิค ยาโรสลาฟ
ออร์ดาบาซี่ย์
2
0
Regar-TadAZ Tursunzoda
4
ดูชานเบ-83
1
1
1
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
0
2
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
1
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
1
2
0
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
3
แอดิเลด แพนเทอร์
1
0
3
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
2
3
รัดนิก บิเยลจิน่า
2
เอฟเค ครูปา
2
3
2
สตอล เมียเลช
สเตล รุสซ์โซว
1
1
3
เอสเค บรานน์
1
อาซาเน่ ฟุตบอล
1
0
1
แกนด์ซาซาร์ กาแพน
เซวาน บอย
3
2
เอฟเค โกโลดียา
1
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
1
0
0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
3
1
ซามเตรเดีย
เอฟซี เทลาวี
1
2
เอฟเค ซาราเยโว
ราสนิกีร์ ไนร์
2
2
เอฟเค ทราจัล
1
Buducnost Popovac
0
0
โบเคลจ์ โคเตอร์
1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
2
1
0
ไอเค บราเก้
1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
2
5
2
โฮโบร
2
เฟรเดอริเซีย
1
2
0
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)
2
2
เลฟสกี้ โซเฟีย
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
1
2
รูบิน คาซาน
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
1
3
0
เอสเบิร์ก
สโลวัคโก้
1
0
2
ลุงสกิล
3
ฮาล์มสตัด
1
1
สปาร์ตัก วาร์นา
Semendrija 1924
0
0
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
2
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
2
1
1
โดโกเรต์ส รัซกราด
3
เทเลค กรอซนี่ย์
2
0
1
ตอร์ปิโด มอสโก
มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
5
1
FK Kadino
FC Plackovica
1
1
1
Universidad Comillas
Universidad Rey Juan Carlos
1
0
4
เคดะห์
กัวลา ลัมเปอร์
1
2
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
2
1
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
1
0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
อัคโตเบ
ยกเลิก
สตรอมก็อดเซ็ท
ดินาโม เคียฟ
1
0
3
ออร์ดาบาซี่ย์
Lou Gansike Sol
0
3
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
2
โคลูบารา
1
2
2
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)
1
1
0
แรดนิค ซูดูลิซาร์
ดินาโม ทบิลิซี
2
2
สปาร์ตาปราก
มัลโม่ เอฟเอฟ
0
2
โอเรโบร
2
ลิเนนเซ่(บราซิล)
3
1
2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
1
4
0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
ลิงบี้
1
1
เวเจิล
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
0
1
Oure Skolernes
1
Otterup
1
2
3
VfB Dillingen
1
Hertha Wiesbach
3
2
4
ซานเดฟยอร์ด
3
โกรลุด
2
1
1
Hoganas BK
1
Bjuvstorps FF
4
2
SVGO Bremen
Bornreihe
2
12
TuS Hiltrup
1
BSV Roxel
1
2
3
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
Muhlenbach Sandzak
3
2
เบียเซ่น
1
NTNUI
1
1
VfB Ginsheim
Tus Marienborn
2
0
บาเดน
1
FC Dietikon
7
2
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
2
บาร์เซโลน่า(ญ)
1
2
3
เอสซี โรเรนดอร์ฟ
ASV Spratzern
4
1
เอลลิดิ
กอเดรนเกอร์
1
2
8
เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์
1
เฮนเนส 05
2
3
3
DJK Arminia Klosterhardt II
FC Sterkrade 72
3
1
แนชวิลล์ เอฟซี
ชิคาโก ไฟร์
1
3
ดีซี ยูไนเต็ด
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
1
0
ลอส แอนเจลิส เอฟซี
เอฟซี ดัลลัส
1
2
2
นาซิอองนาล (สมัครเล่น)
1
4
Sao Raimundo
2
3
3
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง)
Adelaide Cobras Reserves
5
0
สโลวาน บราติสลาวา
SGV ไฟร์เบิร์ก
0
1
เอฟเค คิมกี้
เอฟเค วัลเมียรา
1
0
เอฟซี ลวีฟ
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
3
0
เอฟเค โซชิ
2
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
1
2
บาเต้ โบริซอฟ
1
6
ไพรบราม
5
0
1
ดั๊ก ลั๊ก
บินห์ดินห์
10
0
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ)
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)
1
3
เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ)
Fulham United (W)
1
0
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
1
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
1
3
1
อูฟา บี
เอฟเค ไบโอลอก
1
2
ตอร์ปิโด มินส์ค
1
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
1
1
0
1
West Adelaide (W)
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ)
1
0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี
1
1
2
สตอล เมียเลช
สเตล รุสซ์โซว
1
3
เอฟซี คราซ์โนดาร์
1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
1
3
4
โครบริ โกลกูฟว์
เมียดิซ เลกนิก้า
1
1
1
ซิลเคบอร์ก
1
วีบรอก
0
2
เอฟเคเซต้า
โบเคลจ์ โคเตอร์
1
1
ลีเจียน ไดนาโม
สปาร์ตัก นาลชิค
1
3
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
2
2
เอฟซี รุค เบรสต์
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ
0
2
เอฟเค สเกนดิจา 79
สโลวาน ลิเบอเรช
1
0
สปายริส เคานาส
2
เมตต้า'ลู ริกา
5
3
0
อาเลซุนด์ เอฟเค
2
โบโด กลิมท์
1
0
1
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
4
วาสเทราส เอสเค เอฟเค
1
1
3
ลีลล์สตรอม
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
1
3
0
ทรอมโซ่ ไอแอล
ซองน์ดาล
0
2
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
ตรังกานู บี
0
2
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
อ็อคเซเปส
1
1
0
เอฟซี ไลเฟริ่ง
สปาร์ตาปราก 2
2
2
0
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
2
2
0
เอ็นดี กอริก้า
2
NK Bravo
5
1
0
ดีนาโมซาเกร็บ 2
1
เอ็นเค อลูมินิจ
1
0
1
เอฟเค คิมกี้
ชางชุน ย่าไท่
4
1
บาเต้ โบริซอฟ
1
เอฟเค โซชิ
1
1
เอฟซี ลวีฟ
เอฟเค วัลเมียรา
2
1
โดโกเรต์ส รัซกราด
2
สโลวาน บราติสลาวา
5
1
1
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
เอสวี ฮอร์น
2
1
1
เอฟเค เจิร์ฟ
โนท็อดเด้น เอฟเค
2
1
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
เจ้อเจียง กรีนทาวน์
3
1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
สตาเบ็ค
0
2
เอฟซี โคเปอร์
2
ทาบอร์เซซานา
3
0
0
SV Lebring
เอสซี คาลสดอฟ
1
2
เอฟซี คราซ์โนดาร์
3
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
1
4
3
เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี
1
โอดรา เปอร์โคเวีย
0
2
ลาฟนิทซ์
อัลเลอไฮเลเกน
4
2
ออร์ไกร์ท
2
นอร์บี้ ไอเอฟ
1
2
2
ซานด์เนส ยูไอเอฟ
1
อีเกอร์ซันด์ ไอเค
1
0
2
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
2
FC Bisamberg
1
4
0
คาโตไวซ์ (ญ)
เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ)
9
0
SV Gaflenz
Union Pettenbach
4
3
Jadran Dekani
ทาบอร์เซซานา
0
3
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
Weinland Gamlitz
4
1
ออสเตอร์ ไอเอฟ
ไอเอฟเค วาร์นาโม่
1
0
มอลล์บี้ เอไอเอฟ
1
คัลมาร์
1
2
0
1
สคีด ออสโล
จีเจลเลอราเซน ไอเอล
1
2
1
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ)
2
0
เอเอสเค อีเล็กตร้า
น็อยซีเดิล
3
3
Usv Kainbach-Honigtal
FC Trofaiach
3
5
SU Tillmitsch
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
3
3
Brinkumer SV
โอเบิร์นนูแลนด์
6
2
ลิน ออสโล
1
แบรัมเอสเค
1
1
5
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์
ASK Mochart Koflach
0
1
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
1
0
เชลบอร์น
1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
1
0
1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
โคห์บ รัมเบลอ
1
1
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
1
3
นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
2
4
2
Barbican FC
1
Constant Spring
1
2
0
เดปอร์ติโว คูเอนก้า
2
กวายากิล ซิตี้
1
3
1
Rewa U19
1
Nasinu U19
3
1
มอดบูรี่ เจ็ท
1
อดิไลเด้วิคตอรี่
1
3
2
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
1
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
4
2
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
0
1
Hills Brumbies U20
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20)
1
2
0
NWS Spirit FC U20
2
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20)
1
2
1
0
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
3
ฮูม ซิตี้
4
0
0
Kalinkovo
Lokomotiva Devinska Nova Ves
1
1
คาบูลเตอร์ เอฟซี
2
นูซา
1
6
อดิไลเด้ โอลิมปิค
โครย์ดอน คิงส์
0
2
Hills Brumbies
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
1
4
2
SV Wimpassing
SC Reisenberg
5
3
Urartu II
อรารัต เยเรวาน 2
4
0
เลอร์นายิน อาร์ทซัค
2
เซวาน บอย
1
3
3
เอสเอชบี ดานัง
กวาง นัม
1
3
1
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์
เดอะ โคฟ เอฟซี
2
3
เมโทรสตาร์ เอสซี
1
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
1
1
5
4
แอง แยง
2
เกิ่น เทอ เอฟซี
1
1
แวนเนอร์รู ซิตี้
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล
6
2
Nepean Football Club
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
1
2
เวเลส
สโตรกิโน่ มอสโก
2
0
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด
0
4
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
1
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
1
3
1
Zhytychi Zhytomyr
โวลิน ลุตส์ค
0
1
วิทโควิซ
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
4
1
ซาเทิร์นมอสโก
6
เอฟเค อาร์ยาซาน
1
0
ปาร์ดูบีตเซ
เวลเก เมซิริคิ
6
1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
ซูดูว่า
0
2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Vilniaus Vytis
2
3
โปลิ ทิมิโซอาร่า
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า
1
2
0
จีเคเอส คาโตวีตเซ
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี
6
0
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
2
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
2
1
1
ไวสคอป
Kozlovice
1
1
1
บลานส์โค
เบอโน่ 2
5
3
ครีลย่า โซเวียตอฟ
2
3
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
4
2
1
จีเคเอสเบลชาโตว์
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
0
1
ยาบโลเนช 2
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
2
3
อัสติ นาดลาเบม
1
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
2
4
Valby BK
เอฟเค 2000
1
2
บีเค เฟรม
5
นาเอสเวด
3
1
2
คันนิ่ง ซิตี้ เอสซี
3
กอสแนลส ซิตี้
2
2
0
แมควา ซาแบค
3
FK Loznica
3
1
1
Pogon Grodzisk Mazowiecki
2
โคโรน่า ไคเอลเซ่
2
4
0
เอฟเค โอครีด 2004
1
Korab Debar
1
3
0
1
Slavicin
2
บานิค ออสตราว่า 2
0
6
อัตซิคเท็นส์ บีเค
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
1
4
ออดราออปอเล
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
2
0
3
โอลิมเปีย ไอบรองก์
3
โซกอล ออสโตรดา
1
1
0
Bistra
NK Ponikve
4
1
Gawin Sleza Wroclaw
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
1
1
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
1
2
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก
2
0
ดินาโม มินส์ค
เอฟเค วิเท็บส์ค
0
0
โปกอน ซีดล์เซ
1
2
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
2
1
0
NK Zrinski Jurjevac
เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909
2
1
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
RKS Radomsko
1
1
1
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
Ahrobiznes TSK Romny
1
2
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
1
2
1
ออสเตรียเวียนนา
1
FC Superfund Pasching
1
4
1
คองสวิงเกอร์
3
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
3
1
0
สปาร์ตัก มอสโก
3
ปาร์ติซาน เบลเกรด
1
1
3
2
บี 73 สลาเกลเซ่
สคอฟโชเว็ด
1
2
0
เอซี ฮอร์เซ่นส์
1
โอเดนเซ่ บีเค
1
0
3
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
1
2
เอสโลฟ บีเค
2
ไอเอฟ ลอดด์
1
5
3
สลาเวีย โครเมอร์ริซ
สโลวัคโก้ 2
2
3
1
ไอเอฟเค ลูเลีย
Notvikens IK
1
3
1
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
1
Neckarsulmer Sport-Union
1
5
1
ฮราเดตส์กราลอเว
ดูก้า ปรากซ์
1
3
ลาฟนิทซ์
1
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
3
0
วีเอฟบีเออร์บัค
เทปลิซ บี
0
3
วาลเด้
ริงโคบิง
1
1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
เฮลซิงบอร์ก
1
2
2
ซลาเต้ โมราฟเซ่
MSK Puchov
2
2
ซเวซด้า เซอร์ปูคอฟ
โดโมเดโดโว
0
1
เอฟเค สลาโว วีเซลัด
เบามิต ยาโบลเนค
1
6
เบโร่ สตารา ซากอร่า
โบเตฟ กาเลโบโว่
1
2
5
2
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
3
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
3
2
0
Lysekloster
โซต้า
1
7
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
วาเลเรนก้า (ญ)
1
1
รูซอมเบลอค บี
ทริเน็ค
7
0
สเตโชไวซ์
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
0
13
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
SKM Liptovsky Hradok
6
0
เอฟซี อูฟา
บานานต์ส
0
0
เอสเคเอฟซีเรด
1
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
1
3
3
0
ลิน (ญ)
2
โรอาร์ (ญ)
2
6
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด
1
0
เอฟซี โกเมล
1
สลาเวีย โมซีร์
4
0
4
เอสเอสวีอูล์ม 1846
เอฟซี เมมมินเก้น
6
0
โอเรโบร (ญ)
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ)
2
1
ดาลุ่ม
1
นาสบี้
1
5
1
ฟัลเค่นเบิร์ก
1
วาลเบิร์ก เอฟซี
4
1
แลนด์สโครน่า
1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
2
2
0
ลิงโคปิ้ง (ญ)
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
0
0
สตรอมเมน
1
ฮามคาม
2
2
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
โรสกิลด์
0
1
ทแซร์สโค เซโล
1
Belasica Strumica
2
2
2
สเปน (ยู17)
เยอรมนี(ยู 17)
1
2
วิโซซิน่า จิคลาวา
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
2
2
2
บี 93 โคเปนเฮเกน
ฮิลลิร็อด
4
2
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
1
0
Sokol Dolna Zdana
1
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
2
1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โบเตฟ วราตซา
2
1
1
เอฟเค ริเตเรียไอ
ดีซัวกาส เทลเซีย
3
0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
2
สตรัมส์ก้า สลาวา
5
2
0
รีดอมเลีย
เอ็นเค บริซิเซ่
1
2
2
ราปิด เวียนนา
เอสวี ฮอร์น
2
1
1
บัซคา โทโพลา
3
เอฟเค วอซโดวัค
1
3
3
ซีมปิน ไมชาโลวี
เอฟเค โคซิค
2
0
โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ
Stockerau
4
0
เทรนซิน
เบอโน่
3
2
Throttur Vogur
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
2
0
เอสเคเอ รอสตอฟ
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
2
0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
1
1
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
3
2
1
กราเซอร์ เอเค
อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
2
3
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
1
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
1
2
1
คริสเตียนซุนด์ บีเค
1
โมลด์
1
1
1
วีเอฟอาร์ กราซิงค์
เอเอสวี น็อยมาคท์
6
0
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
2
3
รุช ซอร์ซอฟ
Hutnik Krakow
1
1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
Slovan Duslo Sala
4
0
มลาโดสต์ ซดราโลวี
Bijelo Brdo
1
0
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
3
0
จีเคเอส ทิคี
เอ็มเอสเค ซิลิน่า
2
6
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
บาเยิร์น โฮฟ
1
2
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
คัพเฟ่นเบิร์ก
1
3
เอสวี เฮล์มสเตเทน
วีเอฟอาร์ อาเล่น
1
1
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
2
2
โมสส์
ควิด ฮอลเด้น
2
1
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
1
2
รัวฟอส
ฮอนฟอสส์ บีเค
2
2
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
VfR Mannheim
4
1
ชาร์ปบอร์ก 08
3
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
1
1
1
ทีเอสวี ชไตน์บัค
2
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
2
1
2
วอล์ดเกอเมส
เอฟซี กีสเซิน
3
6
ราปิด เวียนนา
เอฟเค เซนิก้า
1
1
แมตเตอร์สเบิร์ก
เอสเค ลิเซน
3
4
1
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
1
อโครโพลิส ไอเอฟ
1
2
1
Haninge
1
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
3
0
1
ไอเอฟ ซิลเวีย
1
แอตวิดาเบิร์ก
2
2
3
เอ็นเคโอซีเยค 2
2
ดอมซาเล่
4
0
1
นูรมิจาร์เวน
เอฟซี ไวคิงกิต
1
0
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
3
2
บรอมมาปอจคาร์น่า
3
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
2
2
2
เฮชเอ็นเคซิเบนิค
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
1
1
เทปลิเซ่
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
2
1
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
มลาด้า โบเลสลาฟ
1
2
1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
1
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
1
4
1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
2
ซิกม่า โอโลมุช
0
0
นิตร้า
ฟาสตาฟ ซลิน
0
1
เรนดอร์ฟ อัลทัช
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
1
0
โคลดิ้ง
2
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
2
2
0
คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)
4
0
โรเซนบอร์ก
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
5
1
เคเอส พอลโควิค
2
เอฟเค พรีเปเร่
2
3
0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
1
1
โรเตอร์ โวลโกกราด
เฮอฟอล์จ โคเก้
1
0
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
1
3
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
เมตาลุค เบคาเบด
2
1
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
เอฟเค เวเลซ
1
3
ดูนาจสก้า สเตรด้า
มาริบอร์
1
1
คอร์ก ซิตี้
ลองฟอร์ด ทาวน์
2
0
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
ซังค์ เพาลี 2
0
8
ซีเอสเคเอ มอสโก
1
ออด เกรนแลนด์
3
1
SK Werndorf
Usv Ragnitz
3
2
SV Baumit Peggau
SV Union Liebenau
0
1
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
สปาร์ตา ปราก (ญ)
1
1
1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
1
เนเมน กร็อดโน่
1
4
2
0
บรากันติโน พีเอ
2
Tapajos
1
2
0
ไมอามี่เอฟซี
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
0
5
เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
1
เมมฟิส 901
1
2
1
สลาเวีย ปราก
1
ฮัมมาร์บี้
2
4
2
Nova Andradina
1
SE Pontaporanense
1
0
0
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
2
2
3
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
1
4
ซีเอ เพนาโรล
5
0
0
ออร์แลนโด ซิตี้
2
มอนทรีออล อิมแพ็ค
1
1
0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
2
คาชิว่า เรย์โซล
1
0
2
KLASA
NISA
2
0
2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เอฟเค เวนต์สปิลส์
1
0
เอฟเค บีเอสเค 1926
Lisovic 1977
2
0
1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
เคเอส ฟลามัวร์ทารี่ วโลรี่
1
0
SK Nova Dedinka
1
SK Bernolakovo
1
5
Persik Kendal
3
พีเอสไอเอส เซมารัง
1
0
4
รูบิน คาซาน
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
4
1
Kelmscott Roos SC
จูนดาลัพ ซิตี้
1
2
1
Quinns FC
2
เฟรแมนเทล ซิตี้
2
0
2
ซิซราน-2003
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)
3
1
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
2
เปรัค
4
0
4
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
คแวนท์ ออบนินส์ค
2
1
พัลเซ่น 2
จิสครา โดแมซลิซ
1
0
FC Rustavi
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
1
5
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เฉิงตู ซินเฉิง
2
1
0
Olympic Kingsway SC
แมนดูราท ซิตี้
3
2
Curtin Univ SC
2
มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก
0
1
Shamrock Rovers SC
มอร์เลย์ วินด์มิลส์
3
1
SV Gralla
SV Frohnleiten
1
0
เรอัล โซเซียดาด(ญ)
บาร์เซโลน่า(ญ)
1
10
พุชช่า นิโปโลมิเช่
Gornik II Zabrze
0
1
ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน)
1
ทีเอสวี บุชบัช
3
1
2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
ซีเอสเคเอ มอสโก
3
2
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
1
Ruch Zdzieszowice
1
3
0
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
TSV Dachau 1865
3
2
0
Vlazrimi Struga
เปลิสเตอร์
2
0
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
โดโกเรต์ส รัซกราด 2
2
2
2
เอฟซี ลวีฟ
1
2
เอ็นเค มูรา 05
4
2
0
จิปโป
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
3
0
SK Bahon
2
FK Velka Maca
1
7
0
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
Kariana Erden
3
0
SC Bad Gams
SC Stainz
2
3
ซานเดฟยอร์ด
เฟรดริกซ์สตรัด
2
1
3
FK Kadino
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
0
2
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
โมรอน บีเค (ญ)
7
0
เรโนวา
Gfk Tikvesh
2
2
0
มิดทิลแลนด์
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
6
0
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
USC Paloma
6
2
วาซาลุนด์ ไอเอฟ
คาร์ลเบิร์ก บีเค
1
0
2
คาสแตนฮาล พีเอ
3
Carajas EC
4
3
0
เอสซีซันด์(ญ)
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ)
2
0
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
TSV Abtswind
6
0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
1
2
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
อโวลเนส (ญ)
3
0
วิทสโจ จีไอเค (ญ)
จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
1
1
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
3
1
1
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
1
เอ็นดี เบลตินซี
5
2
1
FK Hajduk Divos
1
FK 1 Maj Ruma
1
3
โอปาว่า
ทริเน็ค
1
3
2
รัดนิก บิเยลจิน่า
4
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
3
2
2
ยูเอสวี เยน่า (ญ)
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
1
0
เอฟซี แอลติน แอสเซร์
บัลติก้า
1
3
ดินาโม เคียฟ
โบแรกซ์ บันจา ลูกา
4
1
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
2
0
FK Zvezdara
1
FK Borac Ostruznica
1
1
1
0
ดนีปรอ-1
เซตีซู
1
1
เอฟเค รอสตอฟ
โลโคโมทีฟ มอสโก
1
3
3
เอฟซี ดัลลัส
อัสติน โบลด์
1
0
ไวกิ้ง เอฟเค
เอฟเคอเรนดัล
1
1
เรนเฮล์ม ไอแอล
ซทจอร์ดาล บริ้ง
1
2
1
USV Vasoldsberg
SV Hausmannstaetten
3
7
ทีเคที
1
2
เอ็นโอพีเอส
1
0
4
โปโคนี เอ็มที
ลูเวอร์เดนเซ่
4
1
Penarol AM
มานุส (สมัครเล่น)
1
1
แนชวิลล์ เอฟซี
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
4
1
SLH St Pauls Utd
3
Mantab United
3
2
เรอัล โมนา
2
Olympic Gardens
2
0
1
Armed Police Force
1
เฟรนส์ เอฟซี
1
5
2
ศิวราตรี ยัง คลับ
1
Chyasal Youth Club
3
1
2
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
เอฟเค แวน
2
3
เอฟซี มาริอูพอล
เอฟซี ลวีฟ
1
1
รูบิน คาซาน บี
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
0
2
เปอร์เซบายา สุราบายา
2
เปอร์ซิค เคดีรี่
3
3
1
เนโรกา เอฟซี
Ganggam SC
2
3
1
Sankata FC
1
มาชฮินดรา เอฟซี
1
3
เอฟซี กากรา
เอฟซี โลโคโมทีฟ เยเรวาน
1
2
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
โปเบด้า
1
0
1
อินฮัลเลท เพททรอฟ
1
Hirnyk-Sport Horishni Plavni
1
0
1
โอโบโลน เคียฟ
2
นีว่า วินนีตเซีย
2
3
0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
เฮอร์กี้-สปอร์ท
2
2
นิโคปอล-เอ็นพีจียู
ฮิรนี่ค์ ครีวี ริค
3
3
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
1
อาร์ฮุส เอจีเอฟ
1
1
มาดูร่า ยูไนเต็ด
6
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
1
2
1
1
ราดนิคกี้ 1923
Mladi Radnik
4
2
ตอร์ปิโด มอสโก
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
2
1
ซอนเดอร์ไจสกี
บรอนด์บี้ ไอเอฟ
3
1
สเปน (ยู17)
เกาหลีใต้(ยู17)
3
0
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
นาซาฟ การ์ชิ
2
1
เอ็นเค มูรา 05
ซีเอฟ โนอาห์
2
3
Zlatibor Cajetina
1
โบแร็ค คาแค็ก
3
0
2
เอฟซี มาริอูพอล
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
2
1
อตาลันต้า
ราดอมเมียร์ก ราดอม
6
3
Lou Gansike Sol
1
เอฟเค เซลเยซนิการ์
2
4
0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
ลัวเล็ทตาโน
1
1
มัลโดส ลูการ์นี
สโลโบด้า อูซิเซ่
4
1
ยูเอสเค อานิฟ
FC Bergheim 2000
3
2
SC Burgau
SV Deutsch Kaltenbrunn
2
4
6
แอลเอ กาแลกซี่
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
2
1
เซาเปาลูอาร์เอส
1
6
Rio Grande
2
4
2
1
อานิ เยเรวาน
อลาชเคิร์ต
0
4
โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด
เอฟเค วัลเมียรา
2
1
เปรซียา จาการ์ตา
2
เปอเซล่า ลามังกัน
3
4
1
โมฮัมเมดัน เอสซี
1
บังคาลอร์ บี
1
0
เอฟซี อูฟา
3
อารารัต
1
1
2
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
2
พิลิแกน โลวิส
3
3
2
เอฟซี รุค เบรสต์
เอฟซี เทลาวี
3
2
เอฟซี ตอร์ปิโด เยอร์เวน
FK Dilijan
2
2
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
1
โคลูบารา
3
3
0
เวนด์ซีเซล
อัลบอร์ก
1
3
0
3
วอลกา อูลยานอฟสค์
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
0
1
ดินาโม มินส์ค
1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
1
0
0
ลิงบี้
2
ไนโคบิ้ง เอฟซี
1
0
1
เปอร์ซิบ บันดุง
1
บาริโต ปูเตรา
2
1
อเรม่า มาลัง
3
ซาบาห์
3
2
0
อาร์ดา
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
4
0
เอฟเค ทราจัล
FK Jagodina Tabane
2
1
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
เอฟเคเซต้า
2
2
มัลโม่ เอฟเอฟ
วาลเบิร์ก เอฟซี
1
3
พีบี ปาหัง
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
2
0
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
เอฟเค มอร์นาร์
5
0
เฮชเอ็นเคกอริก้า
2
Kustosija
2
1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
2
3
Oboriste
OFC Botev 1937 Ihtiman
3
1
ทรอมโซ่ ไอแอล
ออด เกรนแลนด์
3
4
1
เอ็นเคโอซีเยค 2
1
NK Bravo
3
4
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
2
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
1
1
3
NK Dubrava Zagreb
อินเตอร์ ซาเปรซิค
1
3
0
วิทโควิซ
บลานส์โค
2
2
2
โฮโบร
1
1
สคีฟซ์ ไอเค
3
0
0
คัลมาร์
นอร์ดเจลแลนด์
1
1
ดินาโม เคียฟ
1
บาเต้ โบริซอฟ
1
1
1
โคลอส โคซาลิฟก้า
เซตีซู
0
1
โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
2
1
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
เฮอฟอล์จ โคเก้
3
3
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
1
3
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
1
1
1
1
เอฟซี ลวีฟ
เอฟซี ลอริ
1
1
อแวนการ์ด คุร์สค์
2
ปิโตรลูล โปรเอสติ
1
0
0
อัตซิคเท็นส์ บีเค
3
ออร์ไกร์ท
6
0
1
Orlova
เอฟเค โบฮูมิน
2
1
เอสวี วิลดอน
อัลเลอไฮเลเกน
2
2
นีคอปปิ้ง บีไอเอส
1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
1
0
6
เฟริส เวียนนา 1894
1
Helfort 15
3
1
วีเอฟบีเออร์บัค
ชามนิตเซอร์
2
2
กรัตคอร์น
SV Union Fladnitz
2
1
SK Furstenfeld
1
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
1
3
Stadlau
Langenrohr
2
4
SC Mannsworth
Kottingbrunn
3
1
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
Floridsdorfer AC Amateure
2
2
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
2
5
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
เอ็มทีวี จีฟฮอร์น
6
1
ลินโดมี่ จีไอเอฟ
นอร์บี้ ไอเอฟ
3
1
1
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
1
4
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
2
3
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
2
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
4
3
0
ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
3
2
FV Fortuna Heddesheim
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
0
2
Genarps IF
1
Veberods AIF
1
4
วีเอฟอาร์ กราซิงค์
VfR Neuburg
4
2
เฮนเนส 05
4
แบร์กิช กลัดบลัค 09
2
1
0
Simmeringer SC
SV Wiener Neudorf
5
4
Bruchkobel
1
FC Germania 09 e.V. Niederrodenbach
4
1
นอร์สแตน
1
ออปเซล ฟุตบอล
2
0
0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
3
0
0
KLASA
1
Young Physiques Union
1
0
2
อาร์เซน่อล ตูล่า
2
ยูทีเอ อารัด
1
0
2
เอียร์ติส พาฟโลดาร์
บัลติก้า
0
0
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
1
นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
1
3
4
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
1
1
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
4
เปอร์เซบายา สุราบายา
3
1
0
ซิดนีย์ โอลิมปิก
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
1
2
3
ซีเอส บาโลเทสติ
1
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
1
0
6
ไครซัล ชิสินิว คริส
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
2
2
Crvena Zvezda Mali Mokri Lug
FK Studentski Grad
0
1
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
2
ยูนิเรีย เดจ
1
4
3
0
ฉาน ยูไนเต็ด (ยู 21)
1
เมียนมาร์ ยูนิเวอร์ซิตี้ เอฟซี(ยู21)
2
0
2
มินยอร์ เพอร์นิค
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
4
0
DMRAO
3
Sagolband United
1
0
1
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
1
1
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
เอฟเค เลนินกราเดทส์
2
1
Universidad Camilo Jose Cela
1
1
Universidad Comillas
1
2
5
2
ดาเชีย มิโอวินี่
ACS Vedita Colonesti MS
7
2
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
กูเลีย ลานว์คูติ
3
0
สมุทรสงคราม เอฟซี
เฉิงตู ซินเฉิง
1
4
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
บูโซโร เอฟเค
3
1
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
3
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
3
3
2
เอฟเค สลาโว วีเซลัด
พัลเซ่น 2
2
3
CSA Steaua Bucuresti
2
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย
2
4
0
โวลิน ลุตส์ค
เวเรส ริฟเน่
1
1
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
2
ไอเค บราเก้
2
2
4
วิเฮรน แซนดันสกี่
Pirin 2002 Razlog
1
2
ทริเน็ค
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
4
2
เอซีเอส โคมูนา รีเซีย
1
FC Zalau
2
6
3
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
ดูก้า ปรากซ์
5
1
วอร์ต้า พอซแนน
บิโตเวีย บิโตฟ
2
2
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
3
1
พานดูรี ทาร์กู-จิอู
CSS Islla Te Nagh
2
3
เอฟเค การ์เบจ
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
1
0
เอฟเค โอครีด 2004
2
KF Gostivari
1
1
1
บอลเทค จีเนีย
1
โอลิมเปีย ไอบรองก์
1
4
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
เนวา เทอร์โนพิล
1
0
3
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
จีเคเอสเบลชาโตว์
4
4
เนเมน กร็อดโน่
1
3
เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่
2
0
เปอร์ซิค เคดีรี่
4
มาดูร่า ยูไนเต็ด
1
0
1
FC Zagorets
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
0
2
FK Zvezdara
2
BSK Borca
3
1
1
ดนีปรอ-1
1
ชางชุน ย่าไท่
3
1
2
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
0
0
เบลเยียม(ญ) ยู17
ฮังการี(ญ) ยู17
4
0
ทรานส์ นาร์ว่า
นอมเม่ เจเค คาลจู 2
4
0
FK Graficar Beograd
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
0
3
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
โกลนิค เลชน่า
2
2
อัล อาห์ลี อัมมาน(ยู20)
2
อควาบา(ยู20)
2
3
1
Sahab SC U20
3
Al Sareeh U20
3
1
1
ชบับ อัล อลอร์ดอน(ยู20)
2
อัลซอลส์(ยู20)
1
5
0
ฟรีเดค-มิสตัค
บลานส์โค
2
3
อัล ไฟซาลี่ อัมมาน(ยู20)
2
Ramtha SC U20
1
1
0
ดินาโม เคียฟ
โทบอล คอสตาเนย์
2
4
สตอล เมียเลช
วิดซอว์ ลอดส์
3
1
กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ
AS Carani
1
1
1
Rudar Prijedor
2
รัดนิก บิเยลจิน่า
2
0
1
เลวาเดีย ทัลลินน์
เมียดิซ เลกนิก้า
1
0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
1
เมตต้า'ลู ริกา
2
0
1
ราดนิคกี้ 1923
1
FK Sloga Petrovac na Mlavi
2
2
2
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
กลันตันยูไนเต็ด
4
0
ทริงลาฟ คราน
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
2
2
2
ตริเอสติน่า
ทาบอร์เซซานา
1
1
เอฟเค โคซุส
2
เอฟเค โอโซโกโว
2
3
1
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
ดินาโม ทบิลิซี
0
1
บาเซิล(ยู21)
อารัว
2
4
NK Neretva
1
NK GOSK Dubrovnik
1
1
0
สปุตนิก
Dnepr Smolensk
2
0
อาร์เซน่อล ตูล่า
3
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
1
2
3
คองสวิงเกอร์
โมลด์
2
0
4
วิโซซิน่า จิคลาวา
เอสซี ซนอย์โม
2
4
1
สวีเดน(ญ) ยู17
โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17
0
2
ซาเกร็บ
เอ็นเค วร์โบเวต
2
4
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1
เทคสติลชิค อีวาโนโว
1
0
NK Granicar Zupanja
Bijelo Brdo
0
2
เอสซี เฟยเรนเซ่
ฮัมมาร์บี้
3
2
เอฟเค เจิร์ฟ
เอฟเคอเรนดัล
2
1
2
โครบริ โกลกูฟว์
1
เคเอส พอลโควิค
1
1
1
NK Brinje Grosuplje
1
เอ็นเค ครักคา
1
0
2
เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี
Frydlant
0
2
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
1
RKS Radomsko
4
2
Szombierki Bytom
Orzel Miedary
2
0
Ruch Radzionkow
LGKS 38 Podlesianka
3
2
วิกรี่ ซูวอลกี้
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
1
3
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
อซานฟอทบอล (ญ)
7
0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
สเตโชไวซ์
1
5
1
Sportunion Mauer
1
SC Ortmann
2
3
2
MK Gornik Katowice
MKS Slask Swietochlowice
1
2
10
เอฟวี ออสเตรีย 13
FCJ Alt Ottakring
5
0
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
Varegg
1
0
1
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
1
Phonix Lubeck
1
1
1
เอสวี เฮล์มสเตเทน
SV Pullach
1
2
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
SC Eltersdorf
5
1
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
1
Rielasingen Arlen
2
3
2
สเตนังซันส์ ไอเอฟ
2
ลุงสกิล
4
2
0
วอคลามาร์ค
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
0
0
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
TSU Oberganserndorf
2
0
ซาบรุคเค่น
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
1
2
SV Dobl
UFC Wettmannstatten
0
0
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
Neckarsulmer Sport-Union
4
1
FSV Fernwald
SF BG Marburg
3
0
SV Hirschstetten
SC Orth An Der Donau
2
4
โคลัมบัส ครูว์
1
แคนซัส วิซาร์ดส์
2
2
0
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
โคโลราโด ราปิดส์
3
1
Highworth Town
AFC Totton
1
1
2
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
ชิคาโก ไฟร์
0
2
ลอส แอนเจลิส เอฟซี
2
โตรอนโต้ เอฟซี
1
3
1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
เอฟซี ซินซินเนติ
0
1
South Georgia Tormenta FC
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
2
4
ซีอาร์บี แม็คซิโอ
อราปิราก้า(เอเอสเอ)
2
4
0
มอนทรีออล อิมแพ็ค
แนชวิลล์ เอฟซี
0
1
SV Hubentud Fortuna
2
SV SUBT
1
1
1
ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว
3
เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส
3
2
0
ซาน อันโตนิโอ
5
เอฟซี ดัลลัส
2
3
ยูเคบี
1
NISA
1
2
2
FC Kolkheti Khobi
เอฟซี โคลเคติ โปติ
0
3
เอฟซี มาริอูพอล
เอฟเค วัลเมียรา
9
0
ซาบาห์
2
เปรซียา จาการ์ตา
5
0
2
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
1
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
0
0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
1
1
เอฟเค อะตีราอู
ซีเอฟ โนอาห์
1
1
โดลโกพรูดนี่
ซนามย่า ทรูด้า
1
2
2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
โวลิน ลุตส์ค
2
0
มาคาร์เธอร์ แรมส์
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
0
3
มอดบูรี่ เจ็ท
2
อดิไลเด้ โอลิมปิค
2
3
3
ลัวเล็ทตาโน
1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
2
1
ซีดี อัลโคยาโน่
2
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
4
1
3
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
คริสตัล
2
1
Pogon Grodzisk Mazowiecki
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
1
3
อเรม่า มาลัง
1
เปอเซล่า ลามังกัน
1
3
1
นีว่า วินนีตเซีย
1
Ahrobiznes TSK Romny
1
0
4
Arsenal Tivat
Obilic
3
1
Jezero Plav
โบแร็ค คาแค็ก
1
0
พีบี ปาหัง
ยูเคเอ็ม เอฟซี
1
1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
4
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
1
0
0
เอธิโอเปียน คอฟฟี่
2
Welkite Ketema
3
1
1
เอฟซี มาริอูพอล
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
1
2
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
2
รัวฟอส
2
2
2
บานานต์ส
2
ซูดูว่า
2
0
1
Paris Pantheon Sorbonne
STAPS Paris 2
7
3
มุมไบ ซิตี้เอฟซี 2
2
เกรละบลาสเตอร์ส 2
1
1
0
ดินาโม มอสโก
1
3
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
7
1
1
Paris Pantheon Sorbonne 2
UP13 Villetaneuse 2
1
2
ดินาโม บาตูมี
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
0
1
มิดเดลฟาร์ท
2
โคลดิ้ง
1
3
2
1
เจมส์เมอบังค์
1
1
ทิซเตด เอฟซี
1
4
2
รูซอมเบลอค บี
Spisska Nova Ves
3
0
ดอร์นบิร์น เอสวี
FC Brauerei Egg
4
0
SV Teutonia Uberruhr
1
TUSEM Essen
1
0
Akarps IF
2
Uppakra IF
1
5
1
SG Bad Soden
SG Barockstadt
0
11
Inter Turkspor Kiel
2
โฮลสไตน์ คีล 2
0
6
DJK Adler Union Frintrop
Erler SV
6
2
Smoras
2
Mathopen IL
2
1
4
VfB Ginsheim
1
SG Eintracht 02 Bad Kreuznach
1
3
7
2
SVU Halbenrain
SV Muhlgraben
1
2
2
Muleno CF
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
1
3
แรนเจอร์ส ทัลค่า
2
นูเบลนเซ่
2
1
0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
CS Esportivo AL
1
1
1
อคาเดมี่ ออนทูสติก
มาคฮ์ทาเรล
5
0
AIM
Muvanlai Athletics
1
1
2
โคแคน
1
ซอกเดียน่า จิซาค
1
2
2
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี
3
นัม ดินห์ เอฟซี
1
1
0
เอฟเค แวน
อรารัต-อาร์เมเนียบี
5
1
MO Bejaia U19
ซีเอ บอร์ดจ์ บู อาร์เรริดจ์(ยู 19)
1
0
1
มาดูร่า ยูไนเต็ด
3
เปอร์เซบายา สุราบายา
4
2
4
ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย
ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา
1
3
Bhawanipore
บังคาลอร์ บี
1
4
2
โครย์ดอน คิงส์
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
2
3
สปาร์ตัก นาลชิค
1
สตาฟโรพอล-2009
0
3
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
เซวาน บอย
3
1
จีเคเอส คาโตวีตเซ
1
พุชช่า นิโปโลมิเช่
1
1
2
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า
5
1
Modbury Vista
1
แอดิเลดไวเปอร์ส
1
4
0
Gawler Eagles
1
1
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
2
2
1
Urartu II
อลาชเคิร์ท บี
0
2
มลาด้า โบเลสลาฟ 2
พัลเซ่น 2
1
1
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
1
4
ไอร์แลนด์ (ยู 17)
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17)
1
1
ฮิรนี่ค์ ครีวี ริค
1
ทาฟริย่า
2
4
0
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง)
3
เอฟซี สโลนิม 2017
1
6
2
เอฟเค แวน
เอฟซี อารากัทส์
7
1
เปอร์ซิค เคดีรี่
2
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
2
3
0
นอมเม่ เจเค คาลจู
ริกาสฟุทโบลา สโกลา
4
3
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
2
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
1
1
1
Podhale Nowy Targ
สเตล สตาโลว่า โวล่า
1
0
0
อารามบัคเคเอส
3
โมฮัมเมดัน เอสซี
1
0
1
มบารารา ซิตี้
1
FHL
1
4
9
0
ไบร์ท สตาร์
Free Stars
1
0
0
เอสวี รีด
ดูก้า ปรากซ์
2
0
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
2
เบรย์ดาบลิค
2
4
2
เฮอร์กี้-สปอร์ท
ทาฟริย่า
4
0
Lou Gansike Sol
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
4
0
0
Universidad Rey Juan Carlos
1
Universidad Politecnica
1
6
เอสเอสวีอูล์ม 1846
ออสเตรีย ลัสเตนัว
2
0
NK Medimurje Cakovec
รูเดส
1
0
สตรอมก็อดเซ็ท
1
โบโด กลิมท์
2
0
5
ชาร์ปบอร์ก 08
1
ฮัคเค่น
2
0
ตอร์ปิโด มอสโก
ดีลา กอริ
3
2
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
ดินาโม เบรสต์
2
2
เทเลค กรอซนี่ย์
เอฟเค โซชิ
2
2
ดินาโม มอสโก
1
1
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
1
5
0
เฟคเกรอย
2
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
2
1
1
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
ต้าเหลียน โปร
1
0
เรนเฮล์ม ไอแอล
1
เบียเซ่น
2
3
0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
3
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
2
1
1
อาเลซุนด์ เอฟเค
โฮดด์
3
4
2
คริสเตียนซุนด์ บีเค
โรเซนบอร์ก
1
3
1
SK Senci Doubravka
จิสครา โดแมซลิซ
1
11
FV Wien Floridsdorf
FC Superfund Pasching
0
1
โคลบอทน์ (ญ)
ลิน (ญ)
1
2
เอล์ฟส์บอร์ก
1
เฮลซิงบอร์ก
1
4
0
ราดอมเมียร์ก ราดอม
KS Proch Pionki
2
0
โกรลุด
2
กเจลแซส
1
2
2
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น)
2
1
เอฟเค เซนิก้า
Mauerwerk
2
2
โรเซนบอร์ก บี
นาร์โด เอฟเค
5
0
SV Feldbach
SV Strass
4
1
เอสวี ฮอร์น
1
Mauerwerk
2
2
2
Djerv 1919
เบอร์เกน นอร์ด
1
4
วีดาล
2
อีเกอร์ซันด์ ไอเค
1
4
3
Stadlau
3
Team Wiener Linien
1
0
SK Stonava
เอฟเค โบฮูมิน
0
10
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
1
3
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
Mora pine korneuburg
6
2
เอสวี ดานูบ
เอสซี โรเรนดอร์ฟ
4
1
Genarps IF
AIF Barrikaden
3
4
0
เคเอส อีเนอเกติก โร
Unia Ksiazenice
2
1
Simmeringer SC
เอฟซี มิสเทลบาช
2
0
ไอเค มาย์เรน (ญ)
ทีไอพีเอส วันตา (ญ)
0
10
น็อยซีเดิล
1
SV St Margarethen
1
2
ลาฟนิทซ์
เวียนเนอร์ เอสซี
3
2
เอฟซี ไลเฟริ่ง
2
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
1
2
1
FC Superfund Pasching
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
1
0
วีเอฟอาร์ กราซิงค์
Türkspor Augsburg
5
0
CD Huarte
1
เบติ โคซโค เคอี
3
3
0
อัมมันฟอร์ด
5
แอลลาเนลี
3
2
5
Keilor Wolves
2
Epsom FC
1
0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20)
2
ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)
2
1
1
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
2
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
1
1
1
เมโทรสตาร์ เอสซี
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
3
2
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์
1
Northern Demons
2
0
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
Eastern United
1
2
1
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง)
2
Adelaide Cobras Reserves
4
2
1
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
1
ซิดนีย์ โอลิมปิก
1
2
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี
3
1
อันดิแจน แทชเค้นท์
บูโซโร เอฟเค
2
2
FK Zvezdara
FK Velika Mostanica
8
0
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
2
0
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
โคลอส โคซาลิฟก้า
0
2
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
1
นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
1
1
กวาง นัม
2
เอสเอชบี ดานัง
1
0
2
Red Spade United FC
ซาราวัค
1
6
Pandan United FC
Langkawi City FC
0
1
เปอเซล่า ลามังกัน
2
ซาบาห์
3
2
2
Huda Hue
ฮองลินห์ ฮาตินห์
1
2
มิทเชลตัน เอฟซี
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
3
4
1
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
1
Metalurgistul Cugir
2
3
2
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า
1
2
1
ไอเอฟเค ลูเลีย
2
โบเดน บีเค
1
0
3
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
1
Krumkachy Minsk
3
3
เวเลส
ซาเทิร์นมอสโก
2
1
โปลิ ทิมิโซอาร่า
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
2
1
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
Trutnov
5
1
รูซอมเบลอค บี
SKM Liptovsky Hradok
5
1
Slavicin
ซลิน 2
1
5
ทริเน็ค
บานิค ออสตราว่า 2
1
4
Gwarek Ornontowice
Drzewiarz Jasienica
3
1
ซีเอส สตินก้า บาเกา
1
เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ
2
0
0
ดนีโปร โมกิเลฟ
3
เอฟเค ออร์ชา
5
3
0
ปาร์ดูบีตเซ
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
4
0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
บีเนโซว
0
1
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
1
ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
2
2
0
เบอโน่
1
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
1
6
3
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
2
วิทโควิซ
1
1
1
4
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
1
เอฟเค 2000
4
2
SpVgg Hankofen-Hailing
ทีเอสวี บุชบัช
3
0
เอสวี เฮล์มสเตเทน
FC Deisenhofen
5
1
สตรอมเมน
สคีด ออสโล
2
3
ไวสคอป
วิโซซิน่า จิคลาวา
2
3
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
สโลวาน เวลวารี่
2
0
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
สโลวาน ลิเบอเรช 2
4
2
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
1
การ์บาเนียกราโกล
1
1
0
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
FC Bakhmaro Chokhatauri
2
1
สเตอัว บูคาเรสต์
3
ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
2
2
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
3
0
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
1
สปุตนิก
1
0
ยาบโลเนช 2
สปาร์ตาปราก 2
2
3
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
0
1
เอ็นเค เครสโก
เอ็นเคลุคโก้
1
2
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
ซลูตัสค์
1
1
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
เอฟเค อาร์ยาซาน
3
0
Volna Pinsk
เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่
1
0
ทีเลโซ เอฟเอฟ
1
1
ไอเอฟเค ลิดินโก
5
4
3
อัสติ นาดลาเบม
เอฟเค สลาโว วีเซลัด
2
5
บิโตเวีย บิโตฟ
1
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
2
0
2
ออดราออปอเล
โปโลเนีย ไบตอม
1
0
ตอร์ปิโด คาตูซี่
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
1
2
จีเจลเลอราเซน ไอเอล
ฮอนฟอสส์ บีเค
2
1
ซีเอสเคเอ มอสโก
เดเลมอน
5
0
โบเคลจ์ โคเตอร์
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
1
4
ดีซัวกาส เทลเซีย
เนเวซิส
2
1
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
2
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
0
4
Ruch Radzionkow
1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
1
0
1
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
1
ซุนด์บีเบิร์ก
4
5
4
ไอเค อุปซาลา (ญ)
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
3
1
บรอนชอยจ์
บีเค เฟรม
2
1
1
แฟรท (ญ)
โคลบอทน์ (ญ)
6
2
ฮราเดตส์กราลอเว
โลโค ทาวิน
1
3
ฮอลเบค
สคอฟโชเว็ด
0
1
ลาฟนิทซ์
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
3
2
สคีฟซ์ ไอเค
โฮลสเตโบร บีเค
3
0
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
เอฟเค พรีเปเร่
3
1
St. Stefan Im Rosental
Jennersdorf
3
3
บี 1908
ฮิลลิร็อด
1
4
เอสเค ลิเซน
สลาเวีย โครเมอร์ริซ
1
1
2
วีเอสเค อาร์ฮุส
ริงโคบิง
1
6
0
Goppinger SV
เอสเอสวีอูล์ม 1846
0
3
ฮัมมาร์บี้(ญ)
โอเรโบร (ญ)
0
1
TSV Kottern
เอฟซี เมมมินเก้น
0
1
จีเคเอส ทิคี
3
KP Calisia Kalisz
1
1
1
โรสกิลด์
2
เฮลซิงกอร์
1
1
4
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
FC Ismaning
6
0
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
ออร์ไกร์ท
2
1
ฮาล์มสตัด
ฟัลเค่นเบิร์ก
2
0
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
2
Husana Husi
5
2
ดินาโม มินส์ค
เลวาเดีย ทัลลินน์
1
1
พาร์นดรอฟ
SC Kittsee
2
3
1
จีเคเอสเบลชาโตว์
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
0
0
เอ็นเค จารูน
มลาโดสต์ ซดราโลวี
2
1
1
Hutnik Krakow
เอฟเค โปปาร์ด
2
2
มินยอร์ เพอร์นิค
Slivnishki Geroy
1
0
1
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
1
Bijelo Brdo
2
2
1
บัลเคนี่ ซอร์ย่า
คริสตัล
3
0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
1
2
1
อเรม่า มาลัง
เปรซียา จาการ์ตา
1
1
โครบริ โกลกูฟว์
2
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
2
1
2
เอลเลน่า โตรัน
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
3
5
ลุนด์ บีเค
เอสโลฟ บีเค
1
5
0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
1
วอร์ต้า พอซแนน
2
1
1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
0
1
SC Red Star Penzing
SV Sieghartskirchen
3
1
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
เอฟเคทุซลา ซิตี้
1
3
2
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
1
Bukedea TC FC
2
2
0
Airtel Kitara FC
Luweero United
2
2
1
Light SS FC
Bugamba FC
1
3
1
เนเมน กร็อดโน่
2
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
2
0
เฮสเซ่น คาสเซล
1
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
1
1
1
เอ็นดี เบลตินซี
เอ็นเค อลูมินิจ
0
2
ทียูเอสโคเบลนซ์
5
Rot-Weiss Hadamar
3
1
3
เอฟซี รุค เบรสต์
เอฟเค เวนต์สปิลส์
1
0
เออเฮิสกี้ บรอด
ดูนาจสก้า ลูซน่า
2
1
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
1
ไอเอฟเค เบอร์ก้า
1
1
0
เคเอส อีเนอเกติก โร
2
ฟรีเดค-มิสตัค
1
6
2
เปรัค
1
เคดะห์
3
3
1
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
เอสซี แมนสดอร์ฟ
3
1
วินด์ยาร์ต
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
2
3
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
5
1
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
4
1
บาเยิร์น โฮฟ
4
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
2
2
3
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
0
0
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
Sportfreunde Dorfmerkingen
2
1
SV Linx
บาลินเกอร์
2
3
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
Swift Hesperange
3
2
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
3
ซาบรุคเค่น
1
1
1
นอร์บี้ ไอเอฟ
วาลเบิร์ก เอฟซี
1
4
สตาเบ็ค
ฮามคาม
3
1
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
1
4
ไอน์ทรัค เทรียร์
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
2
1
โอเรโบร
2
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
1
1
1
ซานเดฟยอร์ด
เอฟเคอเรนดัล
1
0
เอสเคยู อัมเสตทเทน
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
2
0
เอสวีจี ไรชีเนา
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
0
7
ลีลล์สตรอม
1
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
5
1
NK Mladost Petrinja
1
เอ็นเค มักซีมีร์
1
2
3
NK Orijent Rijeka
1
NK Bravo
3
1
0
ดอมซาเล่
2
เอ็นดี กอริก้า
3
1
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
3
0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
เลวานเจอร์ เอฟเค
1
2
จีเคเอสเบลชาโตว์
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
0
2
โฟล่า เอสซ์
2
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
1
0
5
ดินาโม เคียฟ
ดินาโม ทบิลิซี
2
0
คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
5
0
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
1
3
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
2
2
1
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
ไนโคบิ้ง เอฟซี
2
0
เยอร์การ์เด้น
เอสเค บรานน์
1
4
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
1
1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
เวนด์ซีเซล
1
2
โทบอล คอสตาเนย์
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
0
0
เมียดิซ เลกนิก้า
FK Graficar Beograd
2
1
Zarica Kranj
เอ็นเคโอซีเยค 2
2
1
เอฟเค บีเอสเค 1926
เอฟเค วินคา
1
0
3
FSV Fernwald
SV Bauerbach
11
2
จีเอไอเอส
1
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
2
1
0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
พีเค-35 วานต้า (ญ)
0
2
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
เอียร์ติส พาฟโลดาร์
0
0
เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
ทีพีวี แทมเปเร่
0
1
ดนีปรอ-1
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
2
4
HNK Segesta Sisak
เอ็นเค วร์โบเวต
2
3
วาร์ด ฮอเกซุนด์
ออส เทิร์น
4
0
ควิด ฮอลเด้น
เฟรม ลาวิค
2
1
ซีเอสเคเอ มอสโก
ไอเคซิริอุสเอฟเค
2
0
เอไอเค โซลน่า
1
เอฟเค รอสตอฟ
1
1
1
โนท็อดเด้น เอฟเค
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
1
2
มาริบอร์
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
1
0
สตอล เมียเลช
อแวนการ์ด คุร์สค์
3
3
ไบรน์
โซต้า
3
0
เยอร์การ์เด้น (ญ)
ลิงโคปิ้ง (ญ)
1
3
Nova Andradina
2
โอเปราริโอ้ เอ็มเอส
1
3
1
3
มัลโม่ เอฟเอฟ
1
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
3
3
2
นอร์ท แคโรไลนา
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
1
1
กรีนวิลล์ เอฟซี
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
1
0
ชิคาโก ไฟร์
3
โคโลราโด ราปิดส์
1
2
4
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
1
1
คอรูริเป้ เอไอ
2
อราปิราก้า(เอเอสเอ)
2
1
0
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
2
1
2
เดปอร์เตส วัลดิเวีย
1
ดิปอรเต่ส เตมูโก
2
1
0
ดีซี ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด ซิตี้
1
0
Seaview Gardens FC
1
เรอัล โมนา
3
3
เดปอร์เตส ซานตาครูซ
1
โคลชากัว ซีดี
1
4
0
แอลเอ กาแลกซี่
1
1
โตรอนโต้ เอฟซี
1
1
2
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
1
มอนทรีออล อิมแพ็ค
2
1
Kingborough Lions Reserves
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง)
1
1
รอคเดลซิตี้ซัน
เซนต์จอร์จ
1
0
0
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี
นิวทาวน์อีเกิลส์
1
0
2
บรอดบีชยูไนเต็ด
1
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
0
2
ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
1
1
2
ทรานส์ นาร์ว่า
เอฟซี คูเลสซาเล่
3
1
1
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
0
2
FK Velka Maca
MSK Kralova pri Senci
1
5
5
Lokomotiva Devinska Nova Ves
2
Lamac
0
1
FK Sremcica
FK Lokomotiva Beograd
1
3
0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
สปิริต เอฟซี
2
1
Klasiko FC
KL Rovers
0
3
สโตรกิโน่ มอสโก
คแวนท์ ออบนินส์ค
3
1
Murdoch University Melville FC (W)
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
3
1
เฟรแมนเทล ซิตี้
มอร์เลย์ วินด์มิลส์
8
0
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
1
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
3
2
4
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
1
ยัง ไลอ้อนส์
3
1
เอฟซี ฮาเนา 93
3
บาเยิร์น อัลเซนัว
2
3
สตีรลิง ไลออนส์
1
มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก
3
2
2
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
3
Kelmscott Roos SC
1
5
2
สปาร์ตัก มอสโก
อรารัต เยเรวาน
3
1
โอเอฟเค เบลเกรด
FK Dunav Stari Banovci
1
6
0
Usv Ragnitz
SV Kaindorf
4
4
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
เอฟซี โคเปอร์
2
2
รูบิน คาซาน
สลาเวีย โมซีร์
1
5
0
อีเกอร์ซันด์ ไอเค
สเตล โจร์เพลแลนด์
1
2
0
เทบีย์ไอเอส
1
เอ็นสเคเด้ไอเค
1
2
4
1
Kajjansi Utd
1
เอสซี วิลล่า
3
0
1
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)
2
2
เมตต้า'ลู ริกา
เอฟซี มาร์ดู
1
0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
โอลเดนเบอร์ก
6
0
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
วิทสโจ จีไอเค (ญ)
1
0
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
SV Eichede
2
0
กอนเซนไฮม์
FC Eddersheim
3
2
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
ออร์ดาบาซี่ย์
0
2
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
ยูเมีย เอฟซี
3
2
ทีเอสจี บาลินเก้น
ฟอร์ซไฮม์
2
0
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
3
0
ฟลาเมงโก
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
2
3
0
ดนีปรอ-1
ดินาโม บาตูมี
2
1
โมลด์
1
เอฟซี คราซ์โนดาร์
2
1
0
ไวกิ้ง เอฟเค
เอฟเค เจิร์ฟ
1
3
2
ทัลซ่า รัฟเนค
เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
1
1
Tapajos
1
คาสแตนฮาล พีเอ
1
1
2
ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา
1
CA Brown San Vicente
3
2
1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
2
2
Liniers Bahia Blanca
2
CA Colegiales Tres Arroyos
1
4
5
0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
1
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
2
2
1
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
3
0
AIM
1
1
NACO
1
6
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
บีช ซิตี้
1
8
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
4
2
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
1
2
อิสราเอล(ยู 17)
โรมาเนีย(ยู 17)
0
0
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ
2
โมฮัมเมดัน เอสซี
3
1
0
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง)
ทารูนา
2
1
1
แนชวิลล์ เอฟซี
เอฟซี ซินซินเนติ
3
1
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
2
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
4
5
2
อารารัต
เทคสติลชิค อีวาโนโว
0
0
ลีเจียน ไดนาโม
สปาร์ตัก นาลชิค
2
1
เปรซียา จาการ์ตา
มาดูร่า ยูไนเต็ด
2
1
เอฟซี ฮิรนี่ค์ สปอร์ ตฮอรริชนิปลาวนิ
2
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
3
2
2
อัล ไฟซาลี่ อัมมาน(ยู20)
3
Al-Hussein SC U20
1
1
1
ชบับ อัล อลอร์ดอน(ยู20)
3
Ramtha SC U20
2
1
2
Al-Wehdat U20
Sahab SC U20
3
0
0
Al-Jazeera U20
4
อัล อาห์ลี อัมมาน(ยู20)
1
2
0
1
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
นาซาฟ การ์ชิ
2
3
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
เอฟซี พิวนิค
1
3
เทเลค กรอซนี่ย์
4
เอฟเค เวนต์สปิลส์
3
0
1
เอฟเค วิเท็บส์ค
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
0
4
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
1
3
1
ดินาโม มอสโก
2
เอฟเค โซชิ
6
1
3
โคเวนทรี (ญ)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)
0
5
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
แอคร่อน โตเกลียทติ
1
2
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี
1
1
0
เปอร์เซบายา สุราบายา
1
5
อเรม่า มาลัง
1
5
4
2
เตนินห์
1
บินห์ ทวน
3
0
อัสติน โบลด์
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
2
2
เอฟซี เปสคอฟ 747
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1
1
อรารัต เยเรวาน 2
เอฟซี โลโคโมทีฟ เยเรวาน
3
1
FC Mykolaiv
2
Enerhiya Nova Kakhovka
1
3
0
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
Enerhiya Nova Kakhovka
3
0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
1
โซกอล ออสโตรดา
1
2
2
คริสตัล
ทาฟริย่า
3
1
1
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
1
1
1
FK Trayal Krusevac
คาร์คอนสตันติน
1
3
1
อิลเวส แทมเปเร่
1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
1
5
1
Zhilstroy Kharkov 2 (W)
เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ)
1
6
0
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)
1
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
2
3
1
แซงต์ ทรุยด็อง
เวสเตอร์โล
3
0
อัล จาซีรา
อัลซอลส์
1
0
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี
1
ยัง แอฟริกันส์
1
1
อแวนการ์ด คุร์สค์
2
เอฟเค โปปาร์ด
1
1
1
Universidad Comillas
2
Universidad Complutense
1
5
2
เอสอาร์ บราซอฟ
3
ซีเอส สตินก้า บาเกา
1
0
3
เอียร์ติส พาฟโลดาร์
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
3
1
โทบอล คอสตาเนย์
3
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
2
0
1
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ดีลา กอริ
0
0
ดินาโม เบรสต์
เอฟเค คัสไป
1
0
เกเฟล ไอเอฟ
ไอเค ฟรีจ เทบีย์
1
0
โคลดิ้ง
ซีเอฟ โนอาห์
3
1
ดินาโม มอสโก
ตอร์ปิโด มินส์ค
1
1
1
ซเวซดา เปียร์ม
1
อูฟา บี
1
0
เอ็นเค มูรา 05
ออดรานซิ
6
1
เอฟซี อูฟา
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
2
1
วาเลเรนก้า
1
โลโคโมทีฟ มอสโก
1
0
2
สลาเวีย โครเมอร์ริซ
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
ยกเลิก
NK Granicar Zupanja
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
1
0
เอล์ฟส์บอร์ก
1
ออด เกรนแลนด์
1
2
2
Team Wiener Linien
SC Retz
2
0
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
Rottenmann
2
0
เอฟซี กีสเซิน
1
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
1
2
เฮอฟอล์จ โคเก้
บี 93 โคเปนเฮเกน
4
0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
ASK Mannersdorf
6
4
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
3
3
SV Stripfing Weiden
1
เอฟซี มิสเทลบาช
4
0
SV Ilz
UFC Markt Allhau
1
0
1
พาร์นดรอฟ
SC Gattendorf
1
2
FC Ismaning
SE Freising
2
0
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
เอสโลฟ บีเค
1
2
0
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
1
บาด วิลเบล
1
7
0
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
1
3
1
Siegburger SV 04
1
SV Eintracht Trier 05 II
4
0
Lankowitz
USV Edelschrott
8
0
ออร์แลนโด ซิตี้
1
เคอาร์ เรย์ยาวิค
1
3
1
ยูเคบี
2
KLASA
1
1
0
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
1
สมอร์กอน เอฟซี
1
4
0
Hawkesbury City SC
2
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
0
6
วอนลอส
ชีรัค
3
3
คิงส์ตัน ซิตี้
นอร์ธโคท์ซิตี้
1
3
3
รอคเดลซิตี้ซัน
3
นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
2
1
1
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
1
โฮบาร์ต ใต้
2
3
2
กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ
2
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า
1
2
ยาทรานเบซิส (ญ)
2
Zhilstroy Kharkov 2 (W)
0
1
ซิมบรู ชิซินู
1
เอฟซี มิลซามี่
3
5
0
ซีเอส บาโลเทสติ
1
มอสติสที อัลมิว
1
2
3
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)
เอฟเค การูก้า
1
2
เมรานี่ ทบิลิซี่
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
0
2
CSA Steaua Bucuresti
1
ทูนาริ
1
3
0
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
เบอโน่
1
3
เอฟเค โกโลดียา
2
เอฟเค ริเตเรียไอ
2
1
1
วิสล่า คราคอฟ
วิกรี่ ซูวอลกี้
2
2
เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ)
Zhilstroy Kharkov (ญ)
0
7
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
1
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20)
2
1
จีเคเอส ทิคี
2
ซาเกลบี้ ลูบิน บี
1
1
0
เอฟซี โคลเคติ โปติ
ตอร์ปิโด คาตูซี่
2
2
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
0
2
เอฟเค โอครีด 2004
Mladi Radnik
3
4
1
คริสเตียนซุนด์ บีเค
2
บราท์เวก
0
3
ยัง ไลอ้อนส์
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
1
1
Semendrija 1924
Radnicki Sombor
4
3
FK Tikves Kavadarci
PTGL
4
0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
อินดิจา
5
3
อังกฤษ (ยู 16)
เดนมาร์ก ยู16
4
0
FK Tikves Kavadarci
2
FK Pitu Guli
4
0
Semendrija 1924
2
FK Radnicki Sombor
2
4
3
วิโซซิน่า จิคลาวา
1
สปาร์ตาปราก 2
3
0
FC Sfintul Gheorghe
2
เชอร์ริฟ ติราสโพล
2
1
รูบิน คาซาน
2
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
2
2
3
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
สโลวาน เวลวารี่
2
1
0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
2
อินดิจา
5
3
Borac Cacak
สโลโบด้า อูซิเซ่
1
0
วลาซริมิ คิซีโว
Vardar Forino
2
0
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
1
Radnicki Obrenovac
4
0
Simer Sampion Celje
1
เอ็นเค นาฟต้า
1
0
3
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
0
2
KF Drita Bogovine
KF Trepca Mitrovice
1
4
2
BSK Borca
เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด
2
2
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
รัวฟอส
1
0
FK Omladinac Novi Banovci
FK Sremac Vojka
4
0
เอ็นเค บริซิเซ่
1
เอ็นเคลุคโก้
1
1
2
อิสทรา 1961 พูลา
5
NK Roltek Dob
2
3
2
โมลด์
เอฟเค รอสตอฟ
1
1
0
เลวาเดีย ทัลลินน์
เชอร์ริฟ ติราสโพล
0
1
Roma ( w )U19
1
3
ยูเวนตุส (ญ) ยู19
2
2
3
อาซาเน่ ฟุตบอล
1
Oygarden FK
3
4
0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
เอฟซี ดัลลัส
2
3
อโครโพลิส ไอเอฟ
เอไอเค โซลน่า
3
0
เนเมน กร็อดโน่
1
1
บอลติกปาเนเวจิส
2
4
1
1
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
2
Stumptown Athletic FC
1
0
0
MRKS Czechowice Dziedzice
1
Rekord Bielsko-Biala
2
0
ลุนด์ บีเค
4
บีเค อวาลต้า
2
1
1
SV Lebring
อัลเลอไฮเลเกน
1
2
เอสซี ไวซ์
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
0
14
ริงโคบิง
โฮลสเตโบร บีเค
2
2
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
New England Revolution B
5
1
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
เม็ตซ์ บี
1
1
3
0
เอสวี ดานูบ
FC Bisamberg
3
4
เฮนเนส 05
SSV Homburg Numbrecht
3
0
เอฟซี คาร์ทาเกน่า
ซีเอสเคเอ มอสโก
2
0
2
CD Provincial Ranco
2
เดปอร์เตส วัลดิเวีย
2
0
0
Gloria RS
1
3
CS Esportivo AL
1
4
0
1
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
โอมาฮา
1
1
ชิคาโก ไฟร์
โตรอนโต้ เอฟซี
2
0
ดีซี ยูไนเต็ด
แนชวิลล์ เอฟซี
1
1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
1
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
3
0
2
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
3
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
1
2
4
ซอกเดียน่า จิซาค
มาเชล มูบาเร็ค
1
2
เมียดิซ เลกนิก้า
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
1
1
เปอร์เซบายา สุราบายา
4
เปรซียา จาการ์ตา
1
4
4
1
ด่องตัมลองอัน
5
เตนินห์
2
3
1
สโลวาเกีย (ยู 16)
นอร์เวย์ (ยู 16)
6
4
บุนยอดกอร์
1
โคแคน
1
2
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
โนสต้า โนโวทรอย
1
1
เอฟซี คาลัช
1
เนวา เทอร์โนพิล
1
2
0
1
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)
1
West Adelaide (W)
2
5
มาลาก้า
เอฟซี คราซ์โนดาร์
1
0
ยูดี มาร์เบลล่า
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
2
0
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
แอฟริกาสปอรต์(ญ)
2
6
2
อัล อาห์ลี
2
5
มานน์
2
0
1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
1
ออร์ดาบาซี่ย์
2
2
เมียดิซ เลกนิก้า
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
3
3
โคลดิ้ง
1
รุกห์ วินนีกี้
2
0
2
เอฟเค โซชิ
โลโคโมทีฟ อัสตานา
3
1
อาร์เซน่อล ตูล่า
2
ออร์ดาบาซี่ย์
1
2
0
โคลดิ้ง
รุกห์ วินนีกี้
0
2
CD San Pablo Municipal
1
Universidad Francisco de Vitoria
1
6
เทเลค กรอซนี่ย์
เซตีซู
1
0
PSB-2 Paris
EPISPORT Paris
11
0
โมลด์
เอฟเค รอสตอฟ
1
0
สตรอมเมน
2
กเจลแซส
1
3
2
Turris-Oltul Turnu Măgurele
1
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
2
1
2
เบียเซ่น
Sverresborg
6
0
FC Trofaiach
SC Stadtwerke Bruck'Mur
1
4
2
เเฮนน่า
วีดาล
5
1
เซาเปาลูอาร์เอส
1
4
Riograndense RS
1
3
3
2
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง)
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
3
6
1
ทารูนา
2
บีช ซิตี้
2
0
โคแคน
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
2
2
เดอะ คอง
Phu Dong FC
2
1
บัลติก้า
เจ้อเจียง กรีนทาวน์
0
1
ดินาโม มินส์ค
ดินาโม มอสโก
1
0
4
เอฟซี โคลเคติ โปติ
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
1
6
Urartu II
อรารัต เยเรวาน 2
2
2
Impuls Dilijan
1
เซวาน บอย
1
2
1
เอฟเค ลิด้า
เอฟซี สโลนิม 2017
0
0
ลิเบอร์ตาด (ยู23)
โซล อเมริกา (ยู23)
2
0
UWA-Nedlands FC
1
เฟรแมนเทล ซิตี้
2
0
1
ลีเจียน ไดนาโม
สตาฟโรพอล-2009
3
1
ซีเอสเคเอ มอสโก
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
2
3
0
เอฟเค เลนินกราเดทส์
เอฟซี เปสคอฟ 747
1
3
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
2
Radunia Stezyca
3
2
0
เอสเค บรานน์
2
อาเลซุนด์ เอฟเค
3
1
3
สตีรลิง ไลออนส์
3
Olympic Kingsway SC
1
1
4
พีบี ปาหัง
กัวลา ลัมเปอร์
3
1
สตอล เมียเลช
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
2
1
ราดนิคกี้ 1923
1
Borac Cacak
3
0
1
บัลติก้า
2
เอฟเค วิเท็บส์ค
3
4
3
โทบอล คอสตาเนย์
ดินาโม เบรสต์
0
1
วีบรอก
เอฟซี มินาจ
2
1
ลีลล์สตรอม
1
โบโด กลิมท์
1
2
1
4
โนท็อดเด้น เอฟเค
เอฟเคอเรนดัล
0
2
โรเซนบอร์ก
เรนเฮล์ม ไอแอล
1
4
2
ชาร์ปบอร์ก 08
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
3
1
1
วิสลา พูลาเว่
Garbarnia Kurow
10
0
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
2
เอฟเค เจิร์ฟ
1
2
1
0
นอร์บี้ ไอเอฟ
3
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
2
1
2
สลาเวีย โครเมอร์ริซ
TJ Skastice
4
0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
ริกาสฟุทโบลา สโกลา
1
0
Sarasota Metropolis FC
เอฟซี ซินซินเนติ
ยกเลิก
สโลวาน เวลวารี่
1
เอฟเค คราลุฟ ดวูล
3
1
0
Usv Kainbach-Honigtal
SV Frohnleiten
2
3
น็อยซีเดิล
Leopoldsdorf
6
0
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
3
TSV Schwaben Augsburg
1
2
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
Stadlau
2
2
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
1
FV Fortuna Heddesheim
2
0
เวียนเนอร์ เอสซี
1
St.Polten Amateure
1
3
2
เอฟซี ซินซินเนติ
เคอาร์ เรย์ยาวิค
3
3
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
2
โฮบาร์ทซีบรา
1
1
4
Santos FC Kingston
2
Rockfort FC
2
1
0
ทีที ฮานอย บี
Phu Dong FC
0
4
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
อัลบานี ครีก
1
2
1
0
Palm Beach Sharks
2
Westside Grovely FC
1
4
0
แกรนท์ดิสเทลเอสซี
1
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
2
1
0
โลแกน เมโทร
1
Brisbane Athletic
3
3
2
Huda Hue
1
ฮองลินห์ ฮาตินห์
4
1
3
เอสเอชบี ดานัง
1
ฟ๋อเฮียนเอฟซี
2
2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
1
1
Protap FC
Nor Farhan FC
3
4
0
SSFC
Kickers FC
2
5
1
เกิ่น เทอ เอฟซี
1
แอง แยง
2
1
กวาง นัม
บินห์ดินห์
1
0
0
เดอะ คอง
ฮานอย ทีแอนด์ที
1
1
เกาะกวาง
2
กบินทร์ ยูไนเต็ด
1
2
0
รูบิน คาซาน
1
เชอร์ริฟ ติราสโพล
3
2
0
ฟรีเดค-มิสตัค
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
0
10
แวนเนอร์รู ซิตี้
เวสเทิร์น ไนท์ส
1
3
เบอโน่ 2
ซลิน 2
2
2
บีเนโซว
Spolana Neratovice
2
0
โซคอล ฮุสตัน
เอฟเค โฮโรวิคโก
1
0
3
อคาเซีย ริดจ์
นอร์ธ สตาร์
1
1
3
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่
0
2
Slavicin
Lednicke Rovne
4
5
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
เอฟเค โคลิน
3
3
Ks Unia Dabrowa Gornicza
Drzewiarz Jasienica
1
1
Metalurgistul Cugir
Ariesul 1907
4
4
เอสเค ลิเซน
1
อินเตอร์ บราติสลาวา
1
9
0
วิทโควิซ
ทริเน็ค
5
0
ปาร์ดูบีตเซ
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
2
1
Grossklein
AC Linden Leibnitz
3
1
Szombierki Bytom
สเตล บิเซค
1
3
2
แทมปิเนส โรเวอร์ส
1
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
3
0
ดนีโปร โมกิเลฟ
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
0
2
ไอเอส ฮาลเมีย
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
1
3
2
โปโลเนีย ไบตอม
1
RKS Radomsko
2
3
0
เอฟเค การูก้า
ยูโรเซ คราสโนดาร์
0
0
เฮลซิงบอร์ก
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
3
3
1
สลาโว วีเซลัด
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
8
3
อัสติ นาดลาเบม
โซคอล โบรซานี่
1
4
0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
บีเค อวาลต้า
1
3
0
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
1
ฮิลลิร็อด
2
3
1
สคีด ออสโล
อัสเคอร์
1
1
1
0
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
เอฟเค โคมูตอฟ
6
0
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
4
แทมปิเนส โรเวอร์ส
1
3
0
3
วิโซซิน่า จิคลาวา
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
5
1
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
เอฟเค พรีเปเร่
1
3
1
ไวสคอป
เบอโน่
1
2
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
2
ออดราออปอเล
1
1
5
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
สเตล รุสซ์โซว
3
0
โอลิเปีย ซามโบรฟว์
โปโลเนีย วอร์ซอว์
1
3
0
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
Unia Janikowo
4
3
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1
เอฟเค เลนินกราเดทส์
1
3
Hutnik Krakow
Gornik II Zabrze
1
2
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
เอฟเค อาร์ยาซาน
3
3
โซต้า
แซนวิเค็น
1
0
1
ยูลเลิร์น เอฟซี
เรดดี้
2
0
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
1
มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก
3
1
1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
3
เอฟเค โกโลดียา
3
2
1
บรอนชอยจ์
แฮร์เลว ไอเอฟ
2
1
สปาร์ตัก มอสโก
1
ปัคตากอร์
3
4
0
ครีลย่า โซเวียตอฟ
สตรอมก็อดเซ็ท
0
2
บิโตเวีย บิโตฟ
Baltyk Koszalin
1
2
0
ลินโดมี่ จีไอเอฟ
2
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
5
1
1
โครบริ โกลกูฟว์
1
Gawin Sleza Wroclaw
0
2
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
ดูก้า ปรากซ์
1
4
จีเคเอส ทิคี
2
โกลนิค เลชน่า
1
2
0
ฮราเดตส์กราลอเว
เอฟซี ปิเซ็ค
3
0
เฮลซิงกอร์
เฮอฟอล์จ โคเก้
3
1
บี 1908
บีเค เฟรม
2
5
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
2
2
FC Ismaning
2
วีเอฟอาร์ กราซิงค์
1
1
2
Otterup
ดาลุ่ม
1
0
ทรานส์ นาร์ว่า
ทูเลวิค วิจานดี่
0
1
สคีฟซ์ ไอเค
1
เฟรเดอริเซีย
1
0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
2
แลนด์สโครน่า
1
1
เอฟซีโทรลฮัทตัน
ลุงสกิล
1
1
โปลิ ทิมิโซอาร่า
1
ซีมูน
2
1
วีเอสเค อาร์ฮุส
Silkeborg KFUM
0
2
ดินาโม ปันเซโว
FK Sloga Plandiste
6
0
เอฟเค วัลเมียรา
ทาร์ตู เจเค มัก
2
2
เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19)
3
อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19)
4
3
2
จิปโป
นูรมิจาร์เวน
0
0
Harini KS FC
2
NLFC-MAHSA
3
0
1
KT Rovers
1
Thai Selangor FC
4
4
1
โฮดด์
บราท์เวก
4
0
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
5
โบแร็ค คาแค็ก
3
3
2
ซูดูว่า
เนเมน กร็อดโน่
0
2
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
TSV 1880 Wasserburg
2
1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
1
ควิด ฮอลเด้น
2
1
อโครโพลิส ไอเอฟ
นีคอปปิ้ง บีไอเอส
2
2
โครบริ โกลกูฟว์
Swit Skolwin
3
0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1
ดินาโม มินส์ค
4
1
1
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
ไอทรัค แบมเบิร์ก
2
2
FV Ravensburg
เอฟซี เมมมินเก้น
2
2
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
3
1
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
2
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
1
1
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
4
1
โอโตรโควิซ
FC Strani
2
3
อีเกอร์ซันด์ ไอเค
3
วาร์ด ฮอเกซุนด์
2
1
4
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
1
รุช ซอร์ซอฟ
2
3
3
เฮอร์กี้-สปอร์ท
นิโคปอล-เอ็นพีจียู
1
4
1
เฟรมัด อเมเจอร์
1
โรสกิลด์
2
0
0
สลาเวีย โมซีร์
ซีเอฟ โนอาห์
2
1
Mauerwerk
Team Wiener Linien
1
1
เฟรดริกซ์สตรัด
2
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
1
1
2
1
เดนมาร์ก(ญ) ยู 17
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17
1
4
ซีเอสเคเอ มอสโก
เอฟซี อูฟา
3
0
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ตอร์ปิโด มอสโก
1
2
0
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
เอฟซี ดัลลัส
0
2
เฮาเกซุนด์
อาซาเน่ ฟุตบอล
4
2
เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
1
2
เรอัล โมนาร์ช
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
1
3
โลโคโมทีฟ มอสโก
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
3
1
ASC Riadh
3
FC Souvara Riadh
3
1
2
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
โอมาฮา
0
1
Jacyoba AC
ซีอาร์บี แม็คซิโอ
1
2
มูริซี่
1
CSA Maceio
1
0
สปาร์ตา ทีโอ
3
Capital TO
3
1
2
เบาวิสต้า อาร์เจ
4
ฟลาเมงโก
4
1
2
Meadforest
2
เรอัล โมนา
2
1
1
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
เมมฟิส 901
1
3
Central Kingston FC
3
Liguanea United FC
2
1
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
1
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
3
2
1
แอลเอ กาแลกซี่
1
ชิคาโก ไฟร์
1
1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ดีซี ยูไนเต็ด
1
3
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
1
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
2
0
1
ดิเรียนเกน
1
เรอัล เอสเทล
3
2
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
2
1
3
นิวทาวน์อีเกิลส์
1
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง)
0
2
Kingborough Lions Reserves
1
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี
3
1
2
ตอร์ปิโด มินส์ค
เวเลซ
0
2
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
โซโคล ซาลาตอฟ
0
0
MSK Kralova pri Senci
1
SK Bernolakovo
2
3
3
KSR Sains
1
Nossa Bukit Jelutong FC
1
5
0
Markless FC
2
มะละกา
3
2
1
Staroba FC
3
Imigresen FC
1
0
2
Volna Pinsk
Krumkachy Minsk
1
1
1
บุนยอดกอร์
1
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
2
1
อเรม่า มาลัง
2
บาริโต ปูเตรา
2
3
0
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
2
1
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
1
0
ปาร์ดูบีตเซ
พัลเซ่น 2
1
0
ไนโคบิ้ง เอฟซี
1
1
เอบี โคเปนฮาเกน
1
2
2
1
เวนด์ซีเซล
2
บราแบรนด์
1
3
0
นอมเม่ เจเค คาลจู
3
เมตต้า'ลู ริกา
1
1
1
เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
3
ไอเอฟเค เอสกิลสทูน่า
1
4
1
2
ซาราวัค
1
Real Chukai
1
1
0
KL Rovers
1
Klang Southern
2
4
1
Langkawi City FC
1
Gamestop FC
2
2
1
เฟรม ลาวิค
ฟอลโล่
5
3
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
กริฟเวเฮอโรโว่
2
2
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
SV Oberachern
8
0
ออสเตอร์ ไอเอฟ
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
1
4
0
วาเลเรนก้า
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
3
2
อาร์เซน่อล ตูล่า
1
โลโคโมทีฟ อัสตานา
1
3
1
1
ยูเมีย เอฟซี
ทีจี เอสเค
1
1
1
ตอร์ปิโด มินส์ค
เอฟซี มินาจ
1
0
เซตีซู
บาเต้ โบริซอฟ
3
1
เอฟซี อูฟา
ต้าเหลียน โปร
4
1
เอฟเค รอสตอฟ
เอฟซี คราซ์โนดาร์
1
0
BK Derby
3
Linghem
1
0
1
JK Nomme Kalju II
1
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
2
7
1
ไวกิ้ง เอฟเค
3
สตาเบ็ค
1
3
Lagarto
1
เฟรย์ ปัวลิสตาโน่
3
1
1
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
South Georgia Tormenta FC
2
3
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
1
2
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
กรีนวิลล์ เอฟซี
2
0
กว๋างนาม(ยู19)
1
Huda Hue U19
2
1
เอฟซี รุค เบรสต์
1
ริกาสฟุทโบลา สโกลา
2
4
6
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
โนสต้า โนโวทรอย
0
1
เอฟซี กากรา
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
0
4
โอลิมเปีย อาซันซิออง(ยู23)
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ยู23)
2
3
คลับ กัวรานี่(ยู23)
ริเวอร์เพลทอาซันซิออง(ยู23)
1
2
เดนมาร์ก ยู16
สหรัฐอเมริกา (ยู 16)
6
1
ลูกิ อีเนอร์จีย่า
เอฟซี มูรอม
0
0
เจเนอรัล ดิแอซ(ยู23)
Guairena U23
2
0
ตอร์ปิโด คาตูซี่
2
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
1
1
0
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)
คอร์ตจิค (ยู 21)
0
0
วิสล่า พล็อค
วอร์ต้า พอซแนน
0
1
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
เอฟเค คัสไป
2
2
อัล อาห์ลี อัมมาน(ยู20)
2
อัล ไฟซาลี่ อัมมาน(ยู20)
1
3
0
Al-Hussein SC U20
1
ชบับ อัล อลอร์ดอน(ยู20)
1
3
1
2
Maan U20
3
Al-Jazeera U20
3
1
3
Sahab SC U20
1
อควาบา(ยู20)
5
0
0
เดนมาร์ก (ญ) ยู16
USA (W) U16
0
5
อังกฤษ(ญ) ยู16
สเปน (ญ) ยู16
0
2
ดินาโม บาตูมี
เอฟซี โคลเคติ โปติ
2
0
มาชูค- เคเอ็มวี
1
เอสเคเอ คาบารอฟกี้
0
0
เนวา เทอร์โนพิล
เอฟซี อูจโกรอด
3
1
อาร์เซน่อล ตูล่า
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
2
0
เอฟเค วิเท็บส์ค
เอฟซี มินาจ
1
1
สปาร์ตัก มอสโก 2
อ็อคเซเปส
2
2
วาเลเรนก้า
1
ซานเดฟยอร์ด
1
1
0
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
ทรอนเฮมส์ (ญ)
1
0
CD Los Del Sur
2
Molino Viejo
3
0
0
เฟริส เวียนนา 1894
ออสเตรียเวียนนา
1
1
3
คองสวิงเกอร์
โมสส์
5
1
Lankowitz
USV Draxler Mooskirc
3
1
ทอร์น ไอเอฟ
1
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
2
3
1
เคเอเอ เกนท์(ยู21)
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
1
4
2
คลับ อเมริกา (ญ)
4
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
2
0
1
โมนาร์คัส โมเรเลีย(ญ)
ครูซ อซูล(ญ)
3
0
1
เอสเฮชบี ดานัง (ยู19)
Huda Hue U19
6
1
เอสเอชบี ดานัง
บินห์ดินห์
2
0
ด่องตัมลองอัน
4
เกิ่น เทอ เอฟซี
3
1
1
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 2
2
Real Pharma Ovidiopol
4
3
1
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)
3
2
ไอเค บราเก้
ไอเค ฟรีจ เทบีย์
1
3
โวเลนดัม (เยาวชน)
เอดีโอ เดน ฮาก(เยาวชน)
3
1
โวลิน ลุตส์ค
1
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
1
0
2
ลีเจียน ไดนาโม
ดินาโม บรีอันสค์
0
0
Ramtha SC U20
2
อัลซอลส์(ยู20)
3
3
0
เฮลซิงบอร์ก
1
เทคสติลชิค อีวาโนโว
1
0
0
ดินาโม ปันเซโว
1
FK Macva Bogatic
3
1
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
3
1
3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
1
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
1
3
4
สตรอมเมน
1
Oygarden FK
2
0
เอฟซี โคเปอร์
1
เอ็นเค โอปาติยา
2
3
1
NK Vardarac
1
เอ็นเค เซพิน
0
4
Inder Girardota
1
เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง)
1
4
2
4
ฝรั่งเศส(ยู 17)
เดนมาร์ก (ยู17)
0
1
Universidad de Antioquia
3
ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง)
2
0
1
ยูเอสเค อานิฟ
วอคลามาร์ค
1
3
อัสซีริสก้า ไอเค
นัสโจ เอฟเอฟ
ยกเลิก
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
3
SV Atlas Delmenhorst
3
3
0
Borstahusens BK
ไอเอฟ ลอดด์
1
1
4
เควี คอร์ไทรจ์(สำรอง)
KFC Mandel United
0
0
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง)
4
0
SV Lannach
1
เอเค กราเซอร์ จีเอเค (เยาวชน)
3
1
2
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอฟซี
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
1
1
นอร์ทเท็กซัส
ทัลซ่า รัฟเนค
1
3
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
4
0
Ganggam SC
1
NISA
1
2
โฮบาร์ต ใต้
โฮบาร์ทซีบรา
3
2
0
Huda Hue
ฟ๋อเฮียนเอฟซี
2
1
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
Dnepr Smolensk
1
1
สปาร์ตัก นาลชิค
อันจิ มาคัชคาล่า
0
0
นัม ดินห์ เอฟซี
Phu Dong FC
0
3
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
2
เกิ่น เทอ เอฟซี
6
1
FC Sfintul Gheorghe
1
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
2
2
1
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
1
2
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย
3
2
1
กลอเรีย บูซัว
ซีเอส ฟัวเรย์
3
1
คิงส์ตัน ซิตี้
1
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
1
1
Universidad Camilo Jose Cela
1
Universidad Europea De Madrid
2
2
2
กูเลีย ลานว์คูติ
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
3
5
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
Avantu Topolovatu Mare
9
1
เชอร์ริฟ ติราสโพล
1
เอฟซี มิลซามี่
3
0
2
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
เอฟเค โกโลดียา
1
3
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
บรอดบีชยูไนเต็ด
3
1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
1
เอฟซี โกเมล
6
0
1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
1
ซองน์ดาล
2
2
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
เนวา เทอร์โนพิล
2
0
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
1
1
Polissya Zhytomyr
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
1
1
4
2
ดินาโม ออโต
2
ซีเอส เปโตรคุบ
1
2
4
บานานต์ส
อลาชเคิร์ต
0
2
ลิน (ญ)
อโวลเนส (ญ)
1
2
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
1
ฮามคาม
1
2
2
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
2
TSV 1880 Wasserburg
3
0
Al Sareeh U20
6
Al-Wehdat U20
1
6
กรานิต
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
1
1
0
ซีเอส สตินก้า บาเกา
สเตนต้า มิรอสราว่า
1
0
แอลเนียเต้ โมเดลู
2
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
1
4
6
CSK Pivara Celarevo
โปรเลเตร์ โนวี ซาด
2
0
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
1
0
เอฟเค โปปาร์ด
โอเดว่า ลิปานี่
1
0
โรอาร์ (ญ)
1
คลีบ (ญ)
1
4
0
ชาร์ปบอร์ก 08
2
ตอร์ปิโด มอสโก
1
2
2
บราแบรนด์
FC Djursland
4
0
เฟคเกรอย
3
เอฟเค เจิร์ฟ
2
2
4
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
Loudoun United
1
1
Sardice
Mutenice
4
1
Ruch Radzionkow
LKS Orzel Psary Babianice
1
8
0
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
โคลบอทน์ (ญ)
3
0
Sol de Oriente
1
เอฟซี เลโอเนส(สำรอง)
1
4
1
ลุนด์ บีเค
2
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
1
2
2
Hammer SpVg
3
IG Bonen
3
3
2
FC Moenchhof
ASV Nickelsdorf
5
1
Akarps IF
ลุนด์ เอสเค
2
0
LGKS 38 Podlesianka
Gornik II Zabrze
0
9
KSV Ankerbrot
Usv Eichgraben
0
2
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
0
3
ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ
4
บาเฮีย (เยาวชน)
3
2
0
Shree Bhagwati Club
3
Madhyapur Youth Association
1
2
0
เอฟเค อะตีราอู
3
อาเลย์
4
0
0
เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี
อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี
1
3
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
กูเลีย ลานว์คูติ
2
3
Tushal Youth Club
Satdobato Youth Club
2
0
1
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
0
2
อัล วีห์ดัต
1
มานน์
0
0
อัล อคาบา เอสซี
อัล แรมธ่า คลับ
1
1
คาชานก้า มอสโก
เอฟซี โนโวซีบีสค์
0
0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้
เอฟเค ไบโอลอก
1
2
Ahrobiznes TSK Romny
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
2
0
สตรอมก็อดเซ็ท
1
ทรอมโซ่ ไอแอล
4
1
0
อัล อาห์ลี
อัล ฮุสเซน อีร์บิด
0
2
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
0
0
ทาร์ตู เจเค มัก 2
2
เจเคเวลโค่ทาร์ทู
1
0
0
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
1
Rosenborg BK (W)
1
0
0
CD San Pablo Municipal
1
2
Universidad Alfonso X
1
2
6
โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17
อิตาลี(ญ) ยู17
2
1
ลีลล์สตรอม
ซานเดฟยอร์ด
3
3
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
2
3
1
แฮร์เลว ไอเอฟ
บี 93 โคเปนเฮเกน
0
8
บีเค อวาลต้า
2
เฮลซิงกอร์
1
1
4
วาร์ด ฮอเกซุนด์
ไวกิ้ง บี
4
3
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
วาเลเรนก้า (ญ)
1
3
0
โซล่า
สเตล โจร์เพลแลนด์
5
2
Vaxjo Norra IF
1
แร็ปป์ กอล์ฟ
4
0
Lunds BOIS (W)
Kvarnby IK (W)
5
1
แอนติกา จีเอฟซี
2
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
3
1
1
DSG Union Naarn
1
ASK St.Valentin
1
0
2
นอร์ทเท็กซัส
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
1
0
โคโล โคโล่ (ญ)
1
โบคา จูเนียร์ส (ญ)
1
1
2
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี
1
Phu Dong FC
5
1
บาเต้ โบริซอฟ
2
อัคโตเบ
1
1
2
1
บัลติก้า
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
1
2
NACO
Yarkhok United FC
1
0
1
เอฟเค ไบโอลอก
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
1
3
เนเมน กร็อดโน่
1
เอฟเค ลิด้า
1
2
1
Hutnik Krakow
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
2
2
โลแกน ไลท์นิ่ง
เมาท์ กราเวท
2
3
Be Forward Wanderers
1
Chicken Inn
1
2
0
1
ซาเทิร์นมอสโก
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
4
0
เชลยาบินสค์
โดลโกพรูดนี่
2
0
FC Dobrudzha
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
1
1
สปาร์ตัค วลาดีคัฟคาซ
ลีเจียน ไดนาโม
0
1
Oygarden FK
1
นอร์บี้ ไอเอฟ
2
3
1
Universidad Rey Juan Carlos
2
Universidad Pontificia De Comillas
0
5
ออด เกรนแลนด์
โรเซนบอร์ก
1
4
5
รวันดา
1
คองโก
1
0
0
วิโซซิน่า จิคลาวา
1
อัสติ นาดลาเบม
1
5
4
Big Bullets FC
3
ยูดี ซองโก้
3
1
0
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
บัลติก้า
0
1
NK Roltek Dob
1
MNK FC Ljubljana
1
0
0
บาเต้ โบริซอฟ
2
รุกห์ วินนีกี้
1
1
0
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
1
2
ไวกิ้ง เอฟเค
1
3
5
คองสวิงเกอร์
เอลเวอร์รัม
1
3
เฮาเกซุนด์
1
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
2
0
2
เรนเฮล์ม ไอแอล
คริสเตียนซุนด์ บีเค
1
3
0
โมลด์
1
อาเลซุนด์ เอฟเค
1
5
2
โกรลุด
1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
1
1
2
โรเซนบอร์ก บี
1
เบียเซ่น
3
6
2
โนท็อดเด้น เอฟเค
พอร์ส เกรนแลนด์
1
1
เฟรดริกซ์สตรัด
1
ลุงสกิล
1
1
0
Vaxjo (W)
1
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
1
0
1
Mora pine korneuburg
2
SC Retz
1
2
3
อโครโพลิส ไอเอฟ
เทบีย์ไอเอส
3
0
ซาน อันโตนิโอ
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
1
3
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์
1
TuS Rein
1
3
4
1
South Georgia Tormenta FC
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
1
1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
ลาส เวกัส ไลท์
0
0
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
2
โฮบาร์ต ใต้
2
0
2
เอสเอชบี ดานัง
2
ฮองลินห์ ฮาตินห์
1
2
3
1
ไซ่ ง่อน เอฟซี
แอง แยง
1
0
ไฮฟอง เอฟซี
1
นัม ดินห์ เอฟซี
2
5
1
ทริเน็ค
โอดรา เปอร์โคเวีย
1
2
USV Taucher Erdbau Eggersdorf
USC Eichkogl
1
2
SV Hitzendorf
ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น
1
0
เบอโน่ 2
สโลแวน โรซิค
1
2
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
สลาเวีย ปราก 2
3
6
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
1
SK Cesky Brod
2
3
2
สโลวาน เวลวารี่
เอฟเค โคมูตอฟ
1
2
0
ยูนิโก้
วิทโควิซ
2
1
สลาโว วีเซลัด
โลโค ทาวิน
6
1
โฮบาร์ทซีบรา
3
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
2
1
3
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
ทาทราน ปรีซอฟ
3
1
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
1
3
3
เอสเค ซาปี้
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
3
0
ตอร์ปิโด มินส์ค
Krumkachy Minsk
2
0
FK Lestane
1
เอฟเค วินคา
1
4
4
2
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
international Leipzig FC
1
0
สปาร์ตาปราก 2
สโลวาน ลิเบอเรช 2
1
4
0
สตาเบ็ค (ญ)
1
แนนเซต (ญ)
1
4
1
บลานส์โค
1
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
2
2
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
4
วอนลอส
3
2
1
เจมส์เมอบังค์
นอร์เรสซันด์บี
4
1
โลเรนสโคก
ฟอลโล่
2
2
1
เอฟซี ฮีบาร์
FC Zagorets
2
1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
สปุตนิก
1
0
เอฟเค วิเท็บส์ค
เอฟเค ออร์ชา
2
3
เอ็นเค เครสโก
3
NK Fuzinar
1
0
0
อัตซิคเท็นส์ บีเค
1
3
วาสต้า ฟลอรุนด้า
5
4
1
Hutnik Krakow
1
โปโลเนีย ไบตอม
1
2
4
วาเลเรนก้า บี
1
ไอสโวล์ด TF
1
1
1
เอฟเค โกโลดียา
นาฟตานนาวาโปลัตสค์
4
1
ยูโรเซ คราสโนดาร์
2
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
1
4
1
วอลกา อูลยานอฟสค์
มาชูค- เคเอ็มวี
0
2
เอฟซี โกเมล
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
2
0
ทอร์น ไอเอฟ
ไอเอส ฮาลเมีย
1
1
ลุนด์ บีเค
1
2
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
1
0
1
UFC Nagykanizsa
เอ็นเค นาฟต้า
2
2
1
มิดเดลฟาร์ท
เอฟซี ซีสเวส
2
1
สโตรกิโน่ มอสโก
เอฟเค อาร์ยาซาน
1
1
วีเอสจี อัลท์ไลนิค
เบอร์ลิเนอร์เอเค07
0
3
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก
เอสซี คาลสดอฟ
0
2
Mladi Radnik
1
2
FK Zeleznicar Pancevo
1
5
2
3
บรอนชอยจ์
ฮิลลิร็อด
0
3
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
สค็อปดี้ เอไอเค
3
0
คองสวิงเกอร์
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
1
4
1
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
2
2
จาโกดิน่า
Borac Cacak
0
0
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
4
6
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
ยูเมีย ไอเค (ญ)
4
0
ซทจอร์ดาล บริ้ง
เลวานเจอร์ เอฟเค
1
2
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
1
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
2
1
1
Big Bullets FC
Chicken Inn
0
1
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
เอสเค ลิเซน
1
0
ริกาสฟุทโบลา สโกลา
เลวาเดีย ทัลลินน์
1
1
ซนามย่า ทรูด้า
ดินาโม บรีอันสค์
1
0
3
เจเอส เฮอร์คิวลีส
เอซี โอลู
1
2
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
3
2
ฮราเดตส์กราลอเว
3
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
1
4
1
เอสวี เฮล์มสเตเทน
TSV Dachau 1865
2
0
เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
เอฟซี เมมมินเก้น
0
2
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ)
ไอเค อุปซาลา (ญ)
1
4
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
Türkspor Augsburg
2
2
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
เอฟซี ไพพินส์รีด
5
2
ริงโคบิง
Silkeborg KFUM
2
2
ออรเคล
นาร์โด เอฟเค
0
0
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
ยูนิออน กรูเทน
1
1
ควิด ฮอลเด้น
1
อัสเคอร์
2
1
0
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
2
4
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
TSV Abtswind
1
4
ดูก้า ปรากซ์
พัลเซ่น 2
4
1
เบอโน่
ปาร์ดูบีตเซ
2
1
2
ดินาโม มินส์ค
โวลิน ลุตส์ค
3
2
นอมเม่ เจเค คาลจู
2
เอฟซี มาร์ดู
1
4
1
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
โบเดน บีเค
1
0
เอฟซี โคเปอร์
เอ็นเค ครักคา
3
0
สเตรนฮาม ไอเอล
ทิลเลอร์
4
2
โซต้า
2
Lysekloster
1
2
1
สตรอมเมน
2
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
1
0
1
ไบรน์
2
อีเกอร์ซันด์ ไอเค
1
3
เรอัล โมนา
1
Barbican FC
2
1
Liguanea United FC
บราวน์ ทาวน์
3
0